Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/4: Fulham vs Wolves

09/04/2021 01:54
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, sẽ diễn ra trận đấu sớm vòng 32 giữa Fulham và Wolves. Đội chủ nhà  vẫn đang trong cuộc chiến trụ hạng, sau quãng thời gian thăng hoa, thời gian gần đây, Fulham sa xút không phanh và hiện tại họ vẫn thua đội thứ 17, Newcastlle tới 3 điểm. Trong khi đó, Wolves dù có mùa giải đáng thất vọng nhưng “Bầy sói” vẫn là đối thủ đáng gờm đối với thầy trò HLV Scott Parker.

Ngoài ra đêm nay và rạng sáng ngày mai còn nhiều trận đấu diễn ra tại các giải như Bundesliga, La Liga, Championship như: Bielefeld vs Freiburg, Watford vs Reading, Huesca vs Elche, Metz vs Lille, Hamburger vs Darmstadt, Greuther Furth vs Sandhausen, Gent vs Charleroi……

Lịch thi đấu hôm nay ngày 9/4

C1 Châu Phi     

09/04, 18h59  Mamelodi Sun. vs CR Belouizdad

09/04, 18h59  Ahly Cairo vs Simba SC

09/04, 18h59  Zamalek SC vs Teungueth FC

09/04, 18h59  AS Vita Club vs Merreikh Al Sudan

09/04, 18h59  Horoya AC vs Kaizer Chiefs

09/04, 18h59  TP Mazembe vs Al Hilal Al Sudani

09/04, 18h59  Wydad Casablanca vs Petro de Luanda

09/04, 18h59  Esperanse ST vs MC Alger

     

Ngoại Hạng Anh      

10/04, 02h00  Fulham vs Wolves

     

Hạng Nhất Anh     

10/04, 01h45  Watford vs Reading

 

VĐQG Tây Ban Nha     

10/04, 02h00  Huesca vs Elche

     

VĐQG Đức     

10/04, 01h30  A.Bielefeld vs Freiburg

     

Hạng 2 Đức     

09/04, 23h30  Greuther Furth vs Sandhausen

09/04, 23h30  Hamburger vs Darmstadt

     

VĐQG Pháp     

10/04, 02h00  Metz vs Lille

     

Hạng 2 Hà Lan     

10/04, 02h00  SBV Excelsior vs NEC Nijmegen

10/04, 02h00  Volendam vs Helmond Sport

10/04, 02h00  Den Bosch vs Cambuur

10/04, 02h00  Almere City vs Telstar

10/04, 02h00  MVV Maastricht vs Roda JC

10/04, 02h00  Eindhoven vs PSV Eindhoven U21

10/04, 02h00  NAC Breda vs Utrecht U21

     

VĐQG Bỉ     

10/04, 00h00  Gent vs Charleroi

10/04, 00h00  Cercle Brugge vs OH Leuven

10/04, 00h00  RE Mouscron Peruwelz vs Antwerpen

10/04, 00h00  Beerschot-Wilrijk vs Oostende

10/04, 00h00  KV Mechelen vs Zulte-Waregem

10/04, 00h00  Genk vs Sint Truiden

10/04, 00h00  Eupen vs Standard Liege

10/04, 00h00  Waasland-Beveren vs Kortrijk

10/04, 00h00  Anderlecht vs Club Brugge

        

Hạng Nhất QG     

09/04, 18h00  Phù Đổng vs Quảng Nam

  

VĐQG Ecuador     

10/04, 07h00  Manta FC vs Tecnico Uni.

     

VĐQG Mexico     

10/04, 08h30  Necaxa vs Pumas UNAM

10/04, 10h30  Juarez vs San Luis

     

VĐQG Nam Phi     

10/04, 02h00  Stellenbosch FC vs Amazulu