Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/2: Man Utd vs West Ham

09/02/2021 06:37
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Đêm nay và rạng sáng mai, theo lịch thi đấu bóng đá ngoại hạng Anh, các trận đấu thuộc vòng 5 cúp FA sẽ được diễn ra, trong đó đáng chú ý là cặp đấu giữa MU và West Ham. MU vừa phải nhận trận hòa đáng tiếc trên sân nhà, và chắc chắn họ sẽ quyết tâm lấy lại hình ảnh khi tiếp đón thầy trò David Moyes tại Old Trafford. Trong khi đó, “Búa tạ” cũng đang có được phong độ rất ổn định.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Burnley vs Bournemouth, Juventus vs Inter Milan, Gil Vicente vs Sporting Lisbon, Rotherham Utd vs Cardiff City……

Lịch thi đấu hôm nay ngày 9/2

Cúp FA
10/02, 00h30 Burnley vs Bournemouth
10/02, 02h30 Man Utd vs West Ham Utd

Hạng Nhất Anh
10/02, 02h00 Rotherham Utd vs Cardiff City

Hạng 2 Italia
09/02, 21h00 Venezia vs Cremonese
09/02, 21h00 SPAL 1907 vs Pordenone
09/02, 21h00 Pisa vs Salernitana
09/02, 21h00 Ascoli vs Frosinone
09/02, 21h00 Chievo vs Reggiana
09/02, 21h00 Cittadella vs Cosenza
09/02, 21h00 Empoli vs Pescara
09/02, 21h00 Vicenza vs Monza
09/02, 21h00 Reggina vs Virtus Entella
09/02, 21h00 Lecce vs Brescia

Cúp Italia
10/02, 02h45 Juventus vs Inter Milan

VĐQG Bồ Đào Nha
09/02, 22h00 Pacos Ferreira vs Portimonense
10/02, 00h00 Rio Ave vs Tondela
10/02, 02h00 Boavista vs Nacional Madeira
10/02, 04h00 Gil Vicente vs Sporting Lisbon

VĐQG Bắc Ai Len
10/02, 02h45 Cliftonville vs Warrenpoint Town
10/02, 02h45 Glentoran vs Ballymena Utd
10/02, 02h45 Dungannon Swi. vs Crusaders Belfast
10/02, 02h45 Glenavon vs Coleraine
10/02, 02h45 Larne vs Portadown FC
10/02, 02h45 Carrick Rangers vs Linfield

VĐQG Síp
09/02, 20h00 EN Paralimni vs Anorthosis
09/02, 20h00 Doxa Katokopia vs Pafos FC
09/02, 20h00 AEL Limassol vs Apollon Limassol
09/02, 20h00 Ermis Aradippou vs Omonia Nicosia
09/02, 20h00 Karmiotissa Pol. vs Olympiakos Nic.
09/02, 20h00 AEK Larnaka vs Ethnikos Achnas
09/02, 20h00 Apoel FC vs Nea Salamina
09/02, 22h00 Omonia Nicosia vs Nea Salamina
10/02, 00h00 Apollon Limassol vs AEK Larnaka

VĐQG Áo
09/02, 20h30 Hartberg vs Wattens
09/02, 20h30 RB Salzburg vs Austria Wien
09/02, 20h30 Sturm Graz vs SV Ried
09/02, 20h30 St.Polten vs Lask
09/02, 20h30 Admira vs SCR Altach
09/02, 20h30 Rapid Wien vs Wolfsberger AC

VĐQG Colombia
10/02, 07h40 Rionegro Aguilas vs Deportivo Pasto

VĐQG Paraguay
10/02, 04h30 River Plate (PAR) vs Guarani CA
10/02, 06h45 Nacional vs Sol de America

VĐQG Uruguay
10/02, 02h00 CA Progreso vs Defensor SC
10/02, 02h00 Wanderers vs CA Rentistas
10/02, 02h00 Liverpool P. (URU) vs Cerro Largo
10/02, 02h00 Plaza Colonia vs Danubio
10/02, 02h00 CA Torque vs Nacional Montevideo
10/02, 02h00 CA Penarol vs Dep. Maldonado
10/02, 02h00 CA River Plate (URU) vs Boston River
10/02, 02h00 CA Fenix vs Cerro Montevideo