Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/3: Chelsea vs  Everton

08/03/2021 04:06
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Tiếp theo trận derby thành Manchester đêm qua, theo lịch thi đấu ngoại hạng Anh tối nay, cuộc chiến top 4 giữa Chelsea và Everton cũng rất đáng được chờ đợi. Đội chủ nhà đang lột xác hoàn toàn từ ngày HLV Thomas Tuches cập bến Stamford Brigde, họ một mạch tiến lên và đã chiếm lĩnh vị trí thứ 4 trên BXH. Trong khi đó, Everton đang có mùa giải ấn tượng cùng HLV Ancelotti, hiện tại họ cũng chỉ kém Chelsea 1 điểm trong khi thi đấu ít hơn 1 trận và trận chiến với The Blues đêm nay cực kỳ quan trọng.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng ghi nhận rất nhiều trận đấu hay được diễn ra như: West Ham Utd vs  Leeds Utd, Real Betis vs  Alaves, Nice vs  Monaco, Belenenses vs  Benfica, Inter Milan vs  Atalanta, Hamburger vs  Holstein Kiel, Chievo vs  Vicenza…..

Lịch thi đấu hôm nay ngày 8/3

Ngoại Hạng Anh     

09/03, 01h00  Chelsea vs  Everton

09/03, 03h00  West Ham Utd vs  Leeds Utd

   

VĐQG Tây Ban Nha     

09/03, 03h00  Real Betis vs  Alaves

     

Hạng 2 Tây Ban Nha      

09/03, 01h00  Alcorcon vs  Mirandes

09/03, 03h00  Lugo vs  Fuenlabrada

     

VĐQG Italia     

09/03, 02h45  Inter Milan vs  Atalanta

     

Hạng 2 Italia     

09/03, 01h00  Chievo vs  Vicenza

     

Hạng 2 Đức     

09/03, 02h30  Hamburger vs  Holstein Kiel

  

Cúp Pháp     

09/03, 03h00  Nice vs  Monaco

     

VĐQG Bồ Đào Nha     

09/03, 03h15  Belenenses vs  Benfica

     

Hạng 2 Bồ Đào Nha     

08/03, 22h00  Porto B vs  Casa Pia AC

08/03, 22h00  Cova Piedade vs  Academico Viseu

08/03, 23h00  Benfica B vs  Arouca

09/03, 01h00  Vilafranquense vs  SC Covilha

09/03, 03h00  Varzim vs  Leixoes

     

Hạng 2 Hà Lan     

09/03, 00h45  Ajax U21 vs  Den Bosch

09/03, 03h00  AZ Alkmaar U21 vs  NAC Breda

     

VĐQG Nga     

08/03, 18h00  Arsenal-Tula vs  Lok. Moscow

08/03, 20h30  Rubin Kazan vs  Zenit

     

VĐQG Bỉ     

09/03, 02h45  Gent vs  Oostende

     

VĐQG Hy Lạp     

09/03, 00h30  AEK Athens vs  Apollon Smirnis

     

VĐQG Síp     

08/03, 22h00  Ethnikos Achnas vs  Doxa Katokopia

09/03, 00h00  Apollon Limassol vs  AEL Limassol

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

08/03, 20h00  Trabzonspor vs  Alanyaspor

08/03, 20h00  Antalyaspor vs  Kasimpasa

08/03, 23h00  Goztepe vs  Erzurum BB

08/03, 23h00  Konyaspor vs  Fenerbahce

     

VĐQG Đan Mạch     

09/03, 01h00  Aalborg BK vs  Sonderjyske

     

VĐQG Australia     

08/03, 15h05  Central Coast vs  Macarthur FC

     

VĐQG Argentina     

09/03, 05h15  Racing Club vs  Rosario Central

09/03, 07h30  River Plate vs  Argentinos Jun.

     

VĐQG Mexico     

09/03, 10h00  Pachuca vs  Club Tijuana

     

VĐQG Costa Rica     

09/03, 08h00  Santos Guapiles vs  Cartagines

     

Cúp Ai Cập     

08/03, 19h30  Petrojet Suez vs  Coca-Cola