BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Theo lịch thi đấu bóng đá, lượt đi vòng tứ kết Cúp C1 châu Âu sẽ tiếp tục với trận đại chiến giữa Bayern Munich và PSG. Trong khi Hùm xám bước đến trận đấu với sự hứng khởi khi vừa đánh bại Leizpizg để xây chắc ngôi vượng tại Bundesliga, thì PSG vừa để Lille đá bay khỏi vị trí dẫn đầu Ligue 1. Tuy nhiên không thể chủ quan trước tập thể toàn sao của đại diện nước Pháp.
Trận đấu còn lại cũng hấp dẫn không kém khi Porto tiếp đón Chelsea trên sân nhà. Rõ ràng Porto đang được đánh giá cao hơn khi sân nhà Dragao luôn là điểm tựa vững chắc cho đội chủ nhà, nên nhớ họ thắng 3 hòa 1 trong 4 trận tại Champions League mùa này tại sào huyệt của mình.
Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá Ý hôm nay cho hay, đêm nay, Juventus sẽ đụng độ Napoli trong khuôn khổ trận đấu bù vòng 3. Đây là cuộc chiến hết sức quan trọng cho cả hai bởi họ đang cạnh tranh trực tiếp cho vị trí top 4
Lịch thi đấu hôm nay ngày 7/4
Cúp C1 Châu Âu
08/04, 02h00 Bayern Munich vs PSG
08/04, 02h00 Porto vs Chelsea
Copa Libertadores
08/04, 05h15 Independiente JT vs Gremio/RS
08/04, 07h30 Libertad vs Atl. Nacional
Copa Sudamericana
08/04, 06h15 Mineros Guayana vs Aragua
08/04, 07h15 Nacional Potosi vs CD Guabira
08/04, 08h30 CA Palmaflor vs Jorge Wilstermann
08/04, 08h30 Sport Huancayo vs UTC Cajamarca
C1 Concacaf
08/04, 05h00 Dep. Saprissa vs Philadelphia Union
08/04, 07h00 Club Leon vs Toronto
08/04, 09h00 CD Olimpia vs Club America
VĐQG Tây Ban Nha
08/04, 02h00 Real Sociedad vs Athletic Bilbao
Cúp Đức
07/04, 23h30 Jahn Regensburg vs Wer.Bremen
Cúp Pháp
07/04, 21h45 Rumilly Vallieres vs Le Puy Foot
07/04, 21h45 Sedan vs Angers
07/04, 23h45 Canet Roussillon vs Boulogne
07/04, 23h45 V. Chateaubriant vs Montpellier
07/04, 23h45 Saumur vs Toulouse
VĐQG Bỉ
08/04, 00h00 Beerschot-Wilrijk vs Charleroi
VĐQG Croatia
08/04, 01h00 Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb
08/04, 01h00 Istra 1961 vs Hajduk Split
08/04, 01h00 HNK Gorica vs NK Varazdin
08/04, 01h00 Slaven Belupo vs NK Osijek
08/04, 01h00 Sibenik vs HNK Rijeka
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
07/04, 20h00 Konyaspor vs Ankaragucu
07/04, 20h00 Genclerbirligi vs Erzurum BB
07/04, 23h00 Antalyaspor vs Sivasspor
07/04, 23h00 Besiktas vs Alanyaspor
VĐQG Australia
07/04, 16h05 Sydney FC vs Perth Glory
VĐQG Nhật Bản
07/04, 18h00 Yokohama FC vs Sanf Hiroshima
07/04, 18h00 Kashima Antlers vs Kashiwa Reysol
07/04, 18h00 Kawasaki Fro. vs Sagan Tosu
07/04, 18h00 Shimizu S-Pulse vs Urawa Red
07/04, 18h00 Vissel Kobe vs Oita Trinita
07/04, 18h00 Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus
07/04, 18h00 Tokushima Vortis vs Vegalta Sendai
07/04, 18h00 Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka
07/04, 18h00 FC Tokyo vs Consa. Sapporo
VĐQG Hàn Quốc
07/04, 18h00 Ulsan Hyundai vs FC Seoul
07/04, 18h30 Jeju Utd vs Gangwon
07/04, 18h30 Gwangju vs Suwon FC
07/04, 18h30 Incheon Utd vs Suwon Bluewings
VĐQG Việt Nam
07/04, 18h00 Than Quảng Ninh vs Sài Gòn FC
07/04, 18h00 HL Hà Tĩnh vs Bình Định
07/04, 19h15 Hà Nội FC vs Viettel
Cúp Argentina
08/04, 01h30 Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield
08/04, 04h00 Newells Old Boys vs Sarmiento Junin
08/04, 06h30 Atletico Tucuman vs River Plate
Cúp Brazil
08/04, 03h00 Juazeirense/BA vs Volta Redonda/RJ
08/04, 03h00 Picos/PI vs Boavista/RJ
08/04, 06h00 Vitoria/BA vs Rio Branco/ES
08/04, 08h30 Tombense FC/MG vs Vasco DG/RJ
08/04, 08h30 Bahia/BA vs Manaus FC/AM