Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/4: Bayern Munich vs PSG

07/04/2021 02:58
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá, lượt đi vòng tứ kết Cúp C1 châu Âu sẽ tiếp tục với trận đại chiến giữa Bayern Munich và PSG. Trong khi Hùm xám bước đến trận đấu với sự hứng khởi khi vừa đánh bại Leizpizg để xây chắc ngôi vượng tại Bundesliga, thì PSG vừa để Lille đá bay khỏi vị trí dẫn đầu Ligue 1. Tuy nhiên không thể chủ quan trước tập thể toàn sao của đại diện nước Pháp.

Trận đấu còn lại cũng hấp dẫn không kém khi Porto tiếp đón Chelsea trên sân nhà. Rõ ràng Porto đang được đánh giá cao hơn khi sân nhà Dragao luôn là điểm tựa vững chắc cho đội chủ nhà, nên nhớ họ thắng 3 hòa 1 trong 4 trận tại Champions League mùa này tại sào huyệt của mình.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá Ý hôm nay cho hay, đêm nay, Juventus sẽ đụng độ Napoli trong khuôn khổ trận đấu bù vòng 3. Đây là cuộc chiến hết sức quan trọng cho cả hai bởi họ đang cạnh tranh trực tiếp cho vị trí top 4

Lịch thi đấu hôm nay ngày 7/4

Cúp C1 Châu Âu     

08/04, 02h00  Bayern Munich vs PSG

08/04, 02h00  Porto vs Chelsea

     

Copa Libertadores     

08/04, 05h15  Independiente JT vs Gremio/RS

08/04, 07h30  Libertad vs Atl. Nacional

     

Copa Sudamericana     

08/04, 06h15  Mineros Guayana vs Aragua

08/04, 07h15  Nacional Potosi vs CD Guabira

08/04, 08h30  CA Palmaflor vs Jorge Wilstermann

08/04, 08h30  Sport Huancayo vs UTC Cajamarca

     

C1 Concacaf      

08/04, 05h00  Dep. Saprissa vs Philadelphia Union

08/04, 07h00  Club Leon vs Toronto

08/04, 09h00  CD Olimpia vs Club America

     

VĐQG Tây Ban Nha     

08/04, 02h00  Real Sociedad vs Athletic Bilbao

     

Cúp Đức     

07/04, 23h30  Jahn Regensburg vs Wer.Bremen

     

Cúp Pháp     

07/04, 21h45  Rumilly Vallieres vs Le Puy Foot

07/04, 21h45  Sedan vs Angers

07/04, 23h45  Canet Roussillon vs Boulogne

07/04, 23h45  V. Chateaubriant vs Montpellier

07/04, 23h45  Saumur vs Toulouse

    

VĐQG Bỉ     

08/04, 00h00  Beerschot-Wilrijk vs Charleroi

     

VĐQG Croatia     

08/04, 01h00  Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb

08/04, 01h00  Istra 1961 vs Hajduk Split

08/04, 01h00  HNK Gorica vs NK Varazdin

08/04, 01h00  Slaven Belupo vs NK Osijek

08/04, 01h00  Sibenik vs HNK Rijeka

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

07/04, 20h00  Konyaspor vs Ankaragucu

07/04, 20h00  Genclerbirligi vs Erzurum BB

07/04, 23h00  Antalyaspor vs Sivasspor

07/04, 23h00  Besiktas vs Alanyaspor

     

VĐQG Australia     

07/04, 16h05  Sydney FC vs Perth Glory

     

VĐQG Nhật Bản     

07/04, 18h00  Yokohama FC vs Sanf Hiroshima

07/04, 18h00  Kashima Antlers vs Kashiwa Reysol

07/04, 18h00  Kawasaki Fro. vs Sagan Tosu

07/04, 18h00  Shimizu S-Pulse vs Urawa Red

07/04, 18h00  Vissel Kobe vs Oita Trinita

07/04, 18h00  Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus

07/04, 18h00  Tokushima Vortis vs Vegalta Sendai

07/04, 18h00  Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka

07/04, 18h00  FC Tokyo vs Consa. Sapporo

     

VĐQG Hàn Quốc     

07/04, 18h00  Ulsan Hyundai vs FC Seoul

07/04, 18h30  Jeju Utd vs Gangwon

07/04, 18h30  Gwangju vs Suwon FC

07/04, 18h30  Incheon Utd vs Suwon Bluewings

     

VĐQG Việt Nam     

07/04, 18h00  Than Quảng Ninh vs Sài Gòn FC

07/04, 18h00  HL Hà Tĩnh vs Bình Định

07/04, 19h15  Hà Nội FC vs Viettel

     

Cúp Argentina     

08/04, 01h30  Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield

08/04, 04h00  Newells Old Boys vs Sarmiento Junin

08/04, 06h30  Atletico Tucuman vs River Plate

     

Cúp Brazil     

08/04, 03h00  Juazeirense/BA vs Volta Redonda/RJ

08/04, 03h00  Picos/PI vs Boavista/RJ

08/04, 06h00  Vitoria/BA vs Rio Branco/ES

08/04, 08h30  Tombense FC/MG vs Vasco DG/RJ

08/04, 08h30  Bahia/BA vs Manaus FC/AM