BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác

Hôm nay: Thứ tư, ngày 29/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/3: Man City vs MU

Chủ nhật, ngày 07/03/2021 - 07:17
5/5 - (1 bình chọn)
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Chắc chắn đêm nay, người hâm mộ sẽ dồn những sự chú ý về sân vận động Etihad, nơi diên ra tận derby thành Manchester giữa Man City và MU trong khuôn khổ vòng 27 Premier League. Đây là trận chiến giữa một đội sở hữu chuỗi 21 trận toàn thắng (Man City) và một đội bất bại 27 trân sân khách liên tiếp (MU). Và Quỷ đỏ đang được cả ngoại hạng Anh kỳ vọng sẽ cản bước được thầy trò HLV Pep Guardiola.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/3: Man City vs MU 1

Cũng theo lịch thi đấu giải ngoại hạng Anh, đêm nay Liverpool sẽ lại đối đấu với cơn khủng hoảng sân nhà khi tiếp đón Fulham tại thành địa Anfield. Trong khi Tottenham sẽ tiếp đón đối thủ dễ Crystal Palace.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng ghi nhận rất nhiều trận đấu hay được diễn ra như: West Brom vs  Newcastle, Atletico Madrid vs  Real Madrid, Verona vs  AC Milan….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 7/3

Ngoại Hạng Anh     

07/03, 19h00  West Brom vs  Newcastle

07/03, 21h00  Liverpool vs  Fulham

07/03, 23h30  Man City vs  Man Utd

08/03, 02h15  Tottenham vs  Crystal Palace

 

VĐQG Tây Ban Nha     

07/03, 20h00  Huesca vs  Celta Vigo

07/03, 22h15  Atletico Madrid vs  Real Madrid

08/03, 00h30  Real Sociedad vs  Levante

08/03, 03h00  Athletic Bilbao vs  Granada

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

07/03, 20h00  Malaga vs  Sabadell

07/03, 22h00  SD Ponferradina vs  Sporting Gijon

08/03, 00h15  Mallorca vs  Cartagena

08/03, 03h00  Girona vs  Almeria

     

VĐQG Italia     

07/03, 18h30  Roma vs  Genoa

07/03, 21h00  Crotone vs  Torino

07/03, 21h00  Fiorentina vs  Parma

07/03, 21h00  Verona vs  AC Milan

08/03, 00h00  Sampdoria vs  Cagliari

08/03, 02h45  Napoli vs  Bologna

     

Hạng 2 Italia     

07/03, 21h00  Empoli vs  Cittadella

08/03, 03h00  Reggiana vs  Lecce

   

VĐQG Đức     

07/03, 21h30  FC Koln vs  Wer.Bremen

08/03, 00h00  A.Bielefeld vs  Union Berlin

     

Hạng 2 Đức     

07/03, 19h30  Fort.Dusseldorf vs  Nurnberg

07/03, 19h30  Ein.Braunschweig vs  Sandhausen

07/03, 19h30  Osnabruck vs  Jahn Regensburg

     

Cúp Pháp     

08/03, 00h30  Angers vs  Club Franciscain

08/03, 00h30  Ajaccio GFCO vs  Lille

     

VĐQG Scotland      

07/03, 19h00  Dundee Utd vs  Celtic

     

VĐQG Bồ Đào Nha     

08/03, 00h30  Maritimo vs  Moreirense

08/03, 03h00  Rio Ave vs  SC Farense

    

VĐQG Hà Lan     

07/03, 18h15  Ajax vs  Groningen

07/03, 20h30  Fortuna Sittard vs  PSV Eindhoven

07/03, 20h30  Heracles Almelo vs  Zwolle

07/03, 22h45  Vitesse Arnhem vs  AZ Alkmaar

     

VĐQG Nga     

07/03, 18h00  Ural S.r. vs  Ufa

07/03, 20h30  Din. Moscow vs  FK Tambov

07/03, 23h00  Spartak Moscow vs  Krasnodar

     

VĐQG Ba Lan     

07/03, 18h30  Piast Gliwice vs  Stal Mielec

07/03, 21h00  Pogon Szczecin vs  Lech Poznan

07/03, 23h30  Slask Wroclaw vs  Legia Wars.

        

VĐQG Bỉ     

07/03, 19h30  RE Mouscron Peruwelz vs  Standard Liege

07/03, 22h00  Club Brugge vs  Zulte-Waregem

08/03, 00h15  Anderlecht vs  KV Mechelen

08/03, 02h45  Genk vs  Cercle Brugge

   

VĐQG Croatia     

07/03, 21h00  NK Osijek vs  HNK Gorica

07/03, 23h30  Dinamo Zagreb vs  HNK Rijeka

     

VĐQG Hungary     

07/03, 22h00  Budapest Honved vs  Varda SE

08/03, 00h00  Zalaegerzseg vs  Ferencvaros

08/03, 02h00  Budafoki MTE vs  MOL Fehervar FC

     

VĐQG Hy Lạp     

07/03, 20h00  Olympiakos vs  Lamia FC

07/03, 22h15  Panetolikos vs  Volos NFC

08/03, 00h30  PAOK vs  Aris Salonica

       

VĐQG Síp     

07/03, 21h00  Ermis Aradippou vs  Nea Salamina

07/03, 23h30  AEK Larnaka vs  Olympiakos Nic.

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

07/03, 17h30  Fatih Karagumruk vs  Ankaragucu

07/03, 20h00  Genclerbirligi vs  Istanbul BB

07/03, 20h00  Hatayspor vs  Kayserispor

07/03, 23h00  Galatasaray vs  Sivasspor

     

VĐQG Thụy Sỹ     

07/03, 22h00  Luzern vs  St. Gallen

07/03, 22h00  Lausanne Sports vs  Sion

07/03, 22h00  Lugano vs  Zurich

     

Cúp Thụy Điển     

07/03, 19h00  Eskilstuna City vs  Oskarshamns AIK

07/03, 19h00  Hammarby vs  AIK Solna

07/03, 21h00  Dalkurd FF vs  Gauthiod

07/03, 21h00  Hacken vs  Helsingborg

07/03, 21h00  Akropolis IF vs  Landskrona

07/03, 21h00  Mjallby AIF vs  Ostersunds

07/03, 23h00  Norrkoping vs  Goteborg

07/03, 23h00  GIF Sundsvall vs  Sandvikens

     

VĐQG Áo     

07/03, 20h30  RB Salzburg vs  St.Polten

07/03, 20h30  SV Ried vs  Wolfsberger AC

07/03, 23h00  Austria Wien vs  Rapid Wien

     

VĐQG Đan Mạch     

07/03, 18h00  Randers vs  Lyngby

07/03, 20h00  Brondby vs  Kobenhavn

07/03, 22h00  Midtjylland vs  Aarhus AGF

08/03, 00h00  Nordsjaelland vs  AC Horsens

08/03, 02h00  Vejle vs  Odense BK

     

VĐQG Australia     

07/03, 12h05  Wellington Phoenix vs  Perth Glory

07/03, 14h00  Western United vs  WS Wanderers

 

VĐQG Nhật Bản     

07/03, 11h00  Yokohama FM vs  Sanf Hiroshima

     

VĐQG Hàn Quốc     

07/03, 12h00  Suwon Bluewings vs  Seongnam Ilhwa Ch.

07/03, 14h30  FC Seoul vs  Suwon FC

     

VĐQG Argentina     

08/03, 03h10  Arsenal Sarandi vs  Estudiantes LP

08/03, 05h20  Patronato Parana vs  Union Santa Fe

08/03, 05h20  Gimnasia LP vs  Defensa YJ

08/03, 07h30  Velez Sarsfield vs  Boca Juniors

     

Cúp Brazil     

08/03, 04h00  Palmeiras/SP vs  Gremio/RS

BÌNH LUẬN BÀI VIẾT