Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/2: MU vs Everton

06/02/2021 07:17
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Bầu không khí bóng đá sôi động đã trở lại, theo lịch thi đấu Ngoại hạng Anh, vòng 23, MU sẽ tiếp đón Everton trên sân nhà Old Trafford. Với việc vừa tạo ra màn thảm sát tới 9-0 trước Southampton, Quỷ đỏ đang rất hưng phấn và tự tin và cuộc chiến sắp tới. Nhưng nên nhớ, Everton dưới thời Ancelotti đang thi đấu cực kỳ mạnh mẽ.

lich thi dau bong da hom nay 6-2

Ngoài ra, lịch thi đấu hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Aston Villa vs Arsenal, Fulham vs West Ham Utd, Huesca vs Real Madrid, Juventus vs Roma, Freiburg vs B.Dortmund, Newcastle vs Southampton....

Lịch thi đấu hôm nay ngày 6/2

VĐ Các QG Châu Phi
07/02, 02h00 Guinea vs Cameroon

Ngoại Hạng Anh
06/02, 19h30 Aston Villa vs Arsenal
06/02, 22h00 Burnley vs Brighton
06/02, 22h00 Newcastle vs Southampton
07/02, 00h30 Fulham vs West Ham Utd
07/02, 03h00 Man Utd vs Everton

Hạng Nhất Anh
06/02, 19h30 Coventry vs Watford
06/02, 22h00 Bournemouth vs Birmingham
06/02, 22h00 Wycombe vs Nottingham Forest
06/02, 22h00 Barnsley vs Derby County
06/02, 22h00 Bristol City vs Cardiff City
06/02, 22h00 Luton Town vs Huddersfield
06/02, 22h00 Middlesbrough vs Brentford
06/02, 22h00 Millwall vs Sheffield Wed.
06/02, 22h00 Preston North End vs Rotherham Utd
06/02, 22h00 QPR vs Blackburn Rovers
06/02, 22h00 Stoke City vs Reading

VĐQG Tây Ban Nha
06/02, 20h00 Levante vs Granada
06/02, 22h15 Huesca vs Real Madrid
07/02, 00h30 Elche vs Villarreal
07/02, 03h00 Sevilla vs Getafe

Hạng 2 Tây Ban Nha
06/02, 22h00 Cartagena vs Real Oviedo
07/02, 00h15 UD Logrones vs Sporting Gijon
07/02, 02h30 Fuenlabrada vs Almeria

VĐQG Italia
06/02, 21h00 Sassuolo vs Spezia
06/02, 21h00 Atalanta vs Torino
07/02, 00h00 Juventus vs Roma
07/02, 02h45 Genoa vs Napoli

Hạng 2 Italia
06/02, 20h00 Cosenza vs SPAL 1907
06/02, 20h00 Salernitana vs Chievo
06/02, 20h00 Frosinone vs Venezia
06/02, 20h00 Brescia vs Cittadella
06/02, 20h00 Cremonese vs Pisa
06/02, 20h00 Pescara vs Reggina
06/02, 22h00 Monza vs Empoli
07/02, 00h00 Pordenone vs Vicenza

VĐQG Đức
06/02, 21h30 Augsburg vs Wolfsburg
06/02, 21h30 Freiburg vs B.Dortmund
06/02, 21h30 B.Leverkusen vs Stuttgart
06/02, 21h30 Mainz vs Union Berlin
06/02, 21h30 Schalke 04 vs Leipzig
07/02, 00h30 M.gladbach vs FC Koln

Hạng 2 Đức
06/02, 19h00 Darmstadt vs Nurnberg
06/02, 19h00 Ein.Braunschweig vs Hannover 96
06/02, 19h00 Osnabruck vs Bochum

VĐQG Pháp
06/02, 23h00 Lorient vs Stade Reims
07/02, 01h00 Lyon vs Strasbourg
07/02, 03h00 Lens vs Rennes

Hạng 2 Pháp
06/02, 21h00 Le Havre vs Paris FC
06/02, 21h00 Troyes vs Toulouse

VĐQG Scotland
06/02, 22h00 St. Mirren vs Kilmarnock
06/02, 22h00 Ross County vs Dundee Utd
06/02, 22h00 Celtic vs Motherwell
06/02, 22h00 Hibernian vs Aberdeen
06/02, 22h00 Livingston vs St. Johnstone

VĐQG Hà Lan
06/02, 22h30 PSV Eindhoven vs Twente
07/02, 00h45 Zwolle vs RKC Waalwijk
07/02, 02h00 Emmen vs AZ Alkmaar
07/02, 03h00 Heerenveen vs Vitesse Arnhem

VĐQG Albania
06/02, 19h45 KF Tirana vs Skenderbeu
06/02, 19h45 Bylis Ballsh vs Partizani Tirana
06/02, 22h45 Teuta Durres vs Apolonia Fier

Cúp Azerbaijan
06/02, 18h00 Gabala FC vs Karabakh Agdam
06/02, 21h00 Səbail FK vs Sumqayit

VĐQG Ba Lan
06/02, 21h00 Piast Gliwice vs Slask Wroclaw
06/02, 23h30 Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow
07/02, 02h00 Legia Wars. vs Rakow Czestochowa

VĐQG Bắc Ai Len
06/02, 22h00 Coleraine vs Portadown FC
06/02, 22h00 Dungannon Swi. vs Carrick Rangers
06/02, 22h00 Glenavon vs Ballymena Utd
06/02, 22h00 Larne vs Warrenpoint Town
07/02, 00h30 Crusaders Belfast vs Linfield

VĐQG Bỉ
06/02, 22h15 Oostende vs Sint Truiden
07/02, 00h30 Cercle Brugge vs KV Mechelen
07/02, 00h30 Waasland-Beveren vs Club Brugge
07/02, 02h45 Standard Liege vs OH Leuven

VĐQG Croatia
06/02, 21h00 NK Osijek vs Hajduk Split
06/02, 23h05 Lok. Zagreb vs HNK Rijeka

VĐQG Hungary
06/02, 20h45 Diosgyori vs Varda SE
06/02, 23h00 Mezokovesdi SE vs Budapest Honved
07/02, 01h30 MTK Budapest vs Ujpest

VĐQG Hy Lạp
06/02, 22h15 Lamia FC vs Larissa
07/02, 00h30 Atromitos vs Panathinaikos

VĐQG Síp
06/02, 21h00 AEK Larnaka vs Anorthosis
06/02, 23h30 Karmiotissa Pol. vs Apollon Limassol

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
06/02, 17h30 Kasimpasa vs Hatayspor
06/02, 20h00 Alanyaspor vs Rizespor
06/02, 20h00 Istanbul BB vs Fatih Karagumruk
06/02, 23h00 Fenerbahce vs Galatasaray

VĐQG Thụy Sỹ
07/02, 00h15 Vaduz vs Zurich

VĐQG Australia
06/02, 13h05 Brisbane Roar vs Melb. Victory
06/02, 15h10 Macarthur FC vs WS Wanderers

VĐQG Brazil
07/02, 05h00 Bahia/BA vs Goias/GO
07/02, 07h00 Atletico/GO vs Santos/SP