Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 5/4: Barcelona vs Valladolid

05/04/2021 02:44
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá La Liga hôm nay, trận đấu muộn nhất vòng 29 đêm nay, Barcelona trên sân nhà sẽ tiếp đón Valladolid. Với việc đội đầu bảng Altetico Madrid để thua trước Sevilla đêm qua, nếu có được 3 điểm trọn vẹn ở cuộc đụng độ đêm nay, đội chủ sân Nou Camp sẽ chỉ còn cách đối thủ vỏn vẹn 2 điểm. Chắc chắn Messi và các đồng đội sẽ khó lòng bỏ lỡ cơ hội tốt này.

Ngoài ra, còn khá nhiều cặp đấu đáng chú ý được diễn ra đêm nay như: Everton vs Crystal Palace, Wolves vs West Ham Utd, Middlesbrough vs Watford, Swansea City vs Preston North End, Stoke City vs Millwall, Pisa vs Lecce, Pauli vs Ein.Braunschweig, Sheffield Wed. vs Cardiff City….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 5/4

Ngoại Hạng Anh     

06/04, 00h00  Everton vs Crystal Palace

06/04, 02h15  Wolves vs West Ham Utd

     

Hạng Nhất Anh     

05/04, 18h30  Middlesbrough vs Watford

05/04, 21h00  Rotherham Utd vs Wycombe

05/04, 21h00  Swansea City vs Preston North End

05/04, 21h00  Nottingham Forest vs QPR 

05/04, 21h00  Blackburn Rovers vs Bournemouth

05/04, 21h00  Coventry vs Bristol City

05/04, 21h00  Luton Town vs Barnsley

05/04, 21h00  Reading vs Derby County

05/04, 21h00  Stoke City vs Millwall

05/04, 23h30  Sheffield Wed. vs Cardiff City

  

VĐQG Tây Ban Nha     

06/04, 02h00  Barcelona vs Valladolid

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

06/04, 00h00  Cartagena vs Alcorcon

06/04, 02h00  Fuenlabrada vs Zaragoza

     

Hạng 2 Italia     

05/04, 17h30  Pordenone vs Virtus Entella

05/04, 20h00  Monza vs Pescara

05/04, 20h00  Cosenza vs Cremonese

05/04, 20h00  Pisa vs Lecce

05/04, 20h00  Ascoli vs Vicenza

05/04, 20h00  Cittadella vs Reggina

05/04, 20h00  Empoli vs Chievo

05/04, 22h00  Reggiana vs Brescia

06/04, 00h00  SPAL 1907 vs Venezia

06/04, 02h00  Salernitana vs Frosinone

     

Hạng 2 Đức     

06/04, 01h30  St. Pauli vs Ein.Braunschweig

 

Hạng 2 Pháp     

06/04, 01h45  Auxerre vs Le Havre

     

Cúp Scotland     

06/04, 01h45  Queen of South vs Hibernian

     

VĐQG Bồ Đào Nha     

06/04, 00h45  SC Farense vs Braga

06/04, 01h00  Benfica vs Maritimo

06/04, 03h00  Moreirense vs Sporting Lisbon

    

VĐQG Nga     

05/04, 23h00  Zenit vs Khimki

     

VĐQG Ba Lan     

05/04, 17h30  Gornik Zabrze vs Warta Poznan

05/04, 20h00  Podbeskidzie vs Wisla Krakow

05/04, 22h30  Jagiellonia vs Slask Wroclaw

06/04, 01h00  Lechia GD vs Zaglebie Lubin

     

VĐQG Bỉ     

05/04, 18h30  OH Leuven vs Genk

05/04, 21h00  Zulte-Waregem vs Eupen

05/04, 23h15  Antwerpen vs Anderlecht

    

VĐQG Síp     

05/04, 21h00  AEK Larnaka vs Anorthosis

05/04, 23h30  Apollon Limassol vs Omonia Nicosia

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

05/04, 23h00  Fenerbahce vs Denizlispor

   

VĐQG Thụy Sỹ     

05/04, 21h00  Basel vs Vaduz

     

VĐQG Đan Mạch     

05/04, 19h00  Aalborg BK vs Sonderjyske

05/04, 21h00  Kobenhavn vs Randers

05/04, 23h00  Midtjylland vs Brondby

     

VĐQG Australia     

05/04, 14h05  Newcastle Jets vs Western United

05/04, 16h10  Wellington Phoenix vs Melbourne City

     

VĐQG Argentina     

06/04, 07h15  Banfield vs Estudiantes LP

  

VĐQG Colombia     

06/04, 06h00  Atl. Bucaramanga vs Patriotas

06/04, 08h00  Once Caldas vs Jag de Cordoba

     

VĐQG Ai Cập     

06/04, 00h00  Ittihad Alexandria vs Arab Contractors