BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Theo lịch thi đấu La Liga, đêm nay sẽ diễn ra trận đấu thuộc vòng 26 giữa Valencia và Villarreal. “Bầy dơi” đang sở hữu phong độ tốt nhất mà họ có kể từ đầu mùa giải tới giờ. Trong khi đó, “Tàu ngầm vàng” sa xút không phanh trong khoảng 1 tháng trở lại đây, nhưng thành tích sân khách của họ vẫn khá ổn định. Đây hứa hẹn sẽ là cuộc đụng độ quyết liệt và hấp dẫn.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng ghi nhận rất nhiều trận đấu hay được diễn ra như: Huddersfield vs Cardiff City, Schalke 04 vs Mainz, Wurzburger vs Heidenheim, Paderborn 07 vs Darmstadt, Adelaide Utd vs Macarthur FC, Espanyol vs Real Oviedo…..
Lịch thi đấu hôm nay ngày 5/3
C1 Châu Phi
05/03, 18h59 CR Belouizdad vs Al Hilal Al Sudani
05/03, 18h59 Ahly Cairo vs AS Vita Club
05/03, 18h59 Merreikh Al Sudan vs Simba SC
05/03, 18h59 Teungueth FC vs MC Alger
05/03, 18h59 TP Mazembe vs Mamelodi Sun.
05/03, 18h59 Wydad Casablanca vs Horoya AC
05/03, 18h59 Kaizer Chiefs vs Petro de Luanda
05/03, 18h59 Esperanse ST vs Zamalek SC
Hạng Nhất Anh
06/03, 02h45 Huddersfield vs Cardiff City
VĐQG Tây Ban Nha
06/03, 03h00 Valencia vs Villarreal
Hạng 2 Tây Ban Nha
06/03, 03h00 Espanyol vs Real Oviedo
VĐQG Đức
06/03, 02h30 Schalke 04 vs Mainz
Hạng 2 Đức
06/03, 00h30 Wurzburger vs Heidenheim
06/03, 00h30 Paderborn 07 vs Darmstadt
Cúp Pháp
06/03, 03h00 Aubagne FC vs Toulouse
06/03, 03h00 Beauvais vs Boulogne
Hạng 2 Hà Lan
06/03, 02h00 PSV Eindhoven U21 vs Dordrecht 90
06/03, 02h00 Volendam vs Roda JC
06/03, 02h00 De Graafschap vs Eindhoven
06/03, 02h00 Cambuur vs Telstar
06/03, 02h00 TOP Oss vs Go Ahead Eagles
06/03, 02h00 Almere City vs SBV Excelsior
06/03, 02h00 Helmond Sport vs NEC Nijmegen
VĐQG Bỉ
06/03, 00h00 Gent vs Oostende
06/03, 00h00 Charleroi vs Sint Truiden
06/03, 00h00 Antwerpen vs Kortrijk
06/03, 00h00 RE Mouscron Peruwelz vs Standard Liege
06/03, 00h00 Genk vs Cercle Brugge
06/03, 00h00 Eupen vs OH Leuven
06/03, 00h00 Anderlecht vs KV Mechelen
06/03, 00h00 Club Brugge vs Zulte-Waregem
VĐQG Croatia
06/03, 00h00 Istra 1961 vs Sibenik
VĐQG Hungary
06/03, 02h00 Diosgyori vs MTK Budapest
Liên Đoàn Iceland
06/03, 02h00 Stjarnan vs Keflavik
06/03, 02h00 Fjolnir vs Breidablik
06/03, 02h00 Vikingur Rey. vs Fram Rey.
06/03, 03h00 IA Akranes vs Vestri
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
05/03, 23h00 Istanbulspor AS vs Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Sỹ
06/03, 01h00 Chiasso vs Aarau
06/03, 01h00 Schaffhausen vs Stade L. Ouchy
06/03, 02h00 Grasshoppers vs Winterthur
06/03, 02h00 Wil 1900 vs Neuchatel Xamax
VĐQG Australia
05/03, 15h00 Adelaide Utd vs Macarthur FC
VĐQG Mexico
06/03, 08h30 San Luis vs Toluca
06/03, 10h30 Puebla vs Tigres UANL
VĐQG Ai Cập
05/03, 20h00 Wadi Degla SC vs Ismaily SC
05/03, 22h00 Ittihad Alexandria vs Al Intagh Al Harbi
VĐQG Nam Phi
06/03, 01h00 SuperSport Utd vs TS Galaxy