Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 4/4: Man Utd vs Brighton

04/04/2021 03:10
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, vòng 30 đêm nay, MU sẽ được thi đấu trên sân nhà để tiếp đón các cầu thủ Brighton. Rõ ràng, phong độ hiện tại của Quỷ Đỏ là vượt trội so với đối thủ, cùng với đó thầy trò HLV Solskjaer đang rất quyết tâm giành trọn 3 điểm để tạo lợi thế trong cuộc đua Top 4 cũng như nhen nhóm hy vọng lẻ loi bám đuổi ngôi đầu của kình địch cùng thành phố Man City.

Tại Tây Ban Nha, cũng có một trận chiến cực kỳ đáng chú ý đó là chuyến làm khách của Atletico Madird đến sân nhà của Sevilla. Hiện tại thầy trò HLV Simeone vẫn đang dẫn đầu BXH nhưng sự bám đuổi gắt gao của Barcelona và Real Madird khiến CLB này không được phép xảy chân.

Ngoài ra, còn khá nhiều cặp đấu đáng chú ý được diễn ra đêm nay như: Newcastle  vs Tottenham, Southampton  vs Burnley, Aston Villa  vs Fulham, Cadiz  vs Valencia, Marseille  vs Dijon, Nantes  vs Nice, Bordeaux  vs Strasbourg…..

Lịch thi đấu hôm nay ngày 4/4

Ngoại Hạng Anh     

04/04, 18h00  Southampton  vs Burnley

04/04, 20h05  Newcastle  vs Tottenham

04/04, 22h30  Aston Villa  vs Fulham

05/04, 01h30  Man Utd  vs Brighton

     

VĐQG Tây Ban Nha     

04/04, 19h00  Alaves  vs Celta Vigo

04/04, 21h15  Elche  vs Real Betis

04/04, 23h30  Cadiz  vs Valencia

05/04, 02h00  Sevilla  vs Atletico Madrid

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

04/04, 19h00  Sporting Gijon  vs Mirandes

04/04, 21h00  Albacete  vs Espanyol

04/04, 23h15  Leganes  vs Sabadell

04/04, 23h15  Lugo  vs Malaga

05/04, 01h30  Las Palmas  vs Mallorca

     

VĐQG Đức     

04/04, 20h30  Stuttgart  vs Wer.Bremen

04/04, 23h00  Union Berlin  vs Hertha Berlin

     

Hạng 2 Đức     

04/04, 18h30  Darmstadt  vs Fort.Dusseldorf

04/04, 18h30  Jahn Regensburg  vs Erzgebirge Aue

04/04, 18h30  Sandhausen  vs Wurzburger

04/04, 18h30  Hannover 96  vs Hamburger

04/04, 18h30  Nurnberg  vs Paderborn 07

     

VĐQG Pháp     

04/04, 18h00  Angers  vs Montpellier

04/04, 20h00  Bordeaux  vs Strasbourg

04/04, 20h00  Lorient  vs Stade Brestois

04/04, 20h00  Nantes  vs Nice

04/04, 20h00  Stade Reims  vs Rennes

04/04, 22h05  Nimes  vs Saint Etienne 

05/04, 02h00  Marseille  vs Dijon

     

VĐQG Bồ Đào Nha     

04/04, 21h00  Belenenses  vs Boavista

04/04, 23h30  Vitoria Guimaraes  vs Tondela

05/04, 02h00  Famalicao  vs Pacos Ferreira

   

VĐQG Hà Lan     

04/04, 17h15  Feyenoord  vs Fortuna Sittard

04/04, 19h30  ADO Den Haag  vs Utrecht

04/04, 19h30  PSV Eindhoven  vs Heracles Almelo

04/04, 21h45  Emmen  vs RKC Waalwijk

04/04, 21h45  Heerenveen  vs Ajax

     

VĐQG Nga     

04/04, 22h00  FK Tambov  vs CSKA Moscow

04/04, 22h00  Ural S.r.  vs Arsenal-Tula

04/04, 22h00  Rostov  vs Spartak Moscow

04/04, 22h00  Zenit  vs Khimki

     

VĐQG Bỉ     

04/04, 18h30  Cercle Brugge  vs Beerschot-Wilrijk

04/04, 23h15  Standard Liege  vs Gent

05/04, 01h45  Charleroi  vs RE Mouscron Peruwelz

      

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

05/04, 00h00  Ankaragucu  vs Antalyaspor

05/04, 00h00  Alanyaspor  vs Genclerbirligi

05/04, 00h00  Erzurum BB  vs Konyaspor

05/04, 00h00  Istanbul BB  vs Malatyaspor

05/04, 00h00  Kasimpasa  vs Besiktas

05/04, 00h00  Fenerbahce  vs Denizlispor

     

VĐQG Ukraina     

04/04, 18h00  FC Mynai  vs Kolos Kovalivka

04/04, 21h00  Vorskla  vs Shakhtar Donetsk

04/04, 23h30  PFK Aleksandriya  vs Dinamo Kiev

     

VĐQG Áo     

04/04, 19h30  Wattens  vs Lask

04/04, 19h30  Wolfsberger AC  vs Rapid Wien

04/04, 22h00  RB Salzburg  vs Sturm Graz

     

VĐQG Australia     

04/04, 14h00  Melb. Victory  vs Central Coast

04/04, 16h00  Perth Glory  vs Melbourne City

     

VĐQG Nhật Bản     

04/04, 12h00  Shimizu S-Pulse  vs Tokushima Vortis

     

VĐQG Hàn Quốc     

04/04, 12h00  Suwon FC  vs Jeju Utd

04/04, 14h30  Gwangju  vs Incheon Utd

     

VĐQG Việt Nam     

04/04, 18h00  Nam Định  vs SL Nghệ An

     

Hạng Nhất QG     

04/04, 18h00  An Giang  vs Đăk Lăk

04/04, 18h00  Phù Đổng  vs Phú Thọ

04/04, 18h00  ĐT Long An  vs Cần Thơ

     

VĐQG Argentina     

05/04, 00h00  Newells Old Boys  vs CA Huracan

05/04, 02h15  Colon  vs Argentinos Jun.

05/04, 04h30  Velez Sarsfield  vs Union Santa Fe

05/04, 07h00  Racing Club  vs Godoy Cruz

     

Brazil Mineiro     

04/04, 20h00  Uberlandia/MG  vs Athletic Club/MG

04/04, 20h00  Coimbra/MG  vs Caldense/MG

05/04, 02h00  URT/MG  vs Boa Esporte/MG

05/04, 02h00  Patrocinense/MG  vs Pouso Alegre/MG

05/04, 02h00  Cruzeiro/MG  vs Atl. Mineiro/MG