Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/2: Liverpool vs Brighton

03/02/2021 06:39
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu giải ngoại hạng anh, Liverpool sẽ tiếp đón Brighton trên sân nhà Anfield trong khuôn khổ vòng 22 Premier League. Thầy trò HLV Klopp đã tìm lại mạch thắng sau quãng thời gian thi đấu thất vọng. Đặc biệt họ càng thêm tự tin vào chiến thắng tới đây khi mà ngôi sao Salah đã biết ghi bàn trở lại.

Ngoài ra, đêm nay và rạng sáng mai còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Burnley vs Man City, Fulham vs Leicester City, Leeds Utd vs Everton, Aston Villa vs West Ham Utd, Granada vs Barcelona....

Lịch thi đấu hôm nay ngày 3/2

Ngoại Hạng Anh
04/02, 01h00 Burnley vs Man City
04/02, 01h00 Fulham vs Leicester City
04/02, 02h30 Leeds Utd vs Everton
04/02, 03h15 Aston Villa vs West Ham Utd
04/02, 03h15 Liverpool vs Brighton

Cúp Tây Ban Nha
04/02, 01h00 Levante vs Villarreal
04/02, 03h00 Granada vs Barcelona

Cúp Italia
04/02, 02h45 Napoli vs Atalanta

Cúp Đức
04/02, 00h30 Leipzig vs Bochum
04/02, 00h30 Wolfsburg vs Schalke 04
04/02, 02h45 Jahn Regensburg vs FC Koln
04/02, 02h45 Stuttgart vs M.gladbach

VĐQG Pháp
04/02, 01h00 Bordeaux vs Lille
04/02, 01h00 Metz vs Montpellier
04/02, 01h00 Stade Reims vs Angers
04/02, 01h00 Rennes vs Lorient
04/02, 01h00 Strasbourg vs Stade Brestois
04/02, 03h00 Dijon vs Lyon
04/02, 03h00 Saint Etienne vs Nantes
04/02, 03h00 Lens vs Marseille
04/02, 03h00 Monaco vs Nice
04/02, 03h00 PSG vs Nimes

VĐQG Scotland
04/02, 01h00 Hamilton vs Ross County
04/02, 01h00 Motherwell vs Dundee Utd
04/02, 02h45 Rangers vs St. Johnstone

VĐQG Croatia
03/02, 21h00 NK Varazdin vs HNK Gorica
03/02, 23h05 HNK Rijeka vs Sibenik
04/02, 01h10 Hajduk Split vs Istra 1961

VĐQG Hungary
03/02, 22h00 Puskas Akademia vs Diosgyori
03/02, 23h30 Budapest Honved vs Paksi
04/02, 02h00 Ujpest vs Ferencvaros
04/02, 02h00 Budafoki MTE vs Zalaegerzseg

Cúp Hy Lạp
03/02, 20h00 Atromitos vs Pas Giannina
03/02, 22h15 Olympiakos vs Panetolikos
04/02, 00h30 Larissa vs PAOK

VĐQG Romania
03/02, 20h00 Hermannstadt vs Gaz Metan Medias
03/02, 22h30 Voluntari vs Astra Giurgiu
04/02, 01h45 Dinamo Bucuresti vs Steaua Bucuresti

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
03/02, 17h30 Sivasspor vs Erzurum BB
03/02, 20h00 Kayserispor vs Alanyaspor
03/02, 20h00 Konyaspor vs Genclerbirligi
03/02, 20h00 Fatih Karagumruk vs Gaziantep B.B
03/02, 23h00 Antalyaspor vs Besiktas

VĐQG Thụy Sỹ
04/02, 00h15 Zurich vs Young Boys
04/02, 02h30 Sion vs St. Gallen
04/02, 02h30 Lugano vs Vaduz

VĐQG Đan Mạch
04/02, 00h00 Odense BK vs Lyngby
04/02, 02h00 Aalborg BK vs Kobenhavn

VĐQG Australia
03/02, 15h00 Melbourne City vs Central Coast

VĐQG Brazil
04/02, 02h00 Gremio/RS vs Santos/SP
04/02, 05h15 Bragantino/SP vs Atletico/GO
04/02, 07h30 Bahia/BA vs Fluminense/RJ
04/02, 07h30 Corinthians/SP vs Ceara/CE
04/02, 07h30 Goias/GO vs Atl. Mineiro/MG

VĐQG Colombia
04/02, 02h00 La Equidad vs Junior Barranquilla
04/02, 04h00 Pereira vs Deportes Tolima
04/02, 06h05 Alianza Petrolera vs Rionegro Aguilas
04/02, 08h10 America Cali vs Atl. Bucaramanga

VĐQG Uruguay
03/02, 20h00 Liverpool P. (URU) vs CA Rentistas
04/02, 03h00 CA Penarol vs Nacional Montevideo
04/02, 05h40 Cerro Largo vs Dep. Maldonado
04/02, 07h30 Wanderers vs Boston River

VĐQG Costa Rica
04/02, 04h00 Jicaral Sercoba vs Santos Guapiles
04/02, 07h00 Herediano vs Guadalupe FC

VĐQG Ai Cập
03/02, 19h30 Masr lel Maqassah vs Ittihad Alexandria
03/02, 19h30 Masr lel Maqassah vs Wadi Degla SC
03/02, 22h00 ENPPI Cairo vs Pyramids FC
03/02, 22h00 Tala'ea Al Jaish vs Arab Contractors
04/02, 00h30 Ismaily SC vs Semouha Club