Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/3: Hà Nội vs Hà Tĩnh

29/03/2021 03:55
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo  lịch thi đấu bóng đá V League hôm nay, Hà Nội sẽ được trở về sân nhà Hàng Đẫy để tiếp đón đối thủ đang lặn ngụp ở dưới đáy BXH, Hà Tĩnh. Với phong độ hiện tại, thầy trò HLV Chu Đình Nghiêm tự tin sẽ có được 3 điểm trọn vẹn trong trận đấu chiều nay. Trong khi đó, Hà Tĩnh vẫn luôn là cái tên nằm trong nhóm ứng cử viên xuống hạng và khó có thể hy vọng họ tạo nên bất ngờ tại Hàng Đẫy.

Cũng trong hôm nay, rất nhiều các trận đấu hấp dẫn diễn ra như: Bình Định vs BCM Bình Dương, Thanh Hóa vs SHB Đà Nẵng, Leixoes vs Vizela, Estudiantes LP vs San Lorenzo, Fuenlabrada vs Mallorca, Den Bosch vs Go Ahead Eagles……

Lịch thi đấu hôm nay ngày 29/3

Vòng loại African Cup 2021     

29/03, 22h00  Burkina Faso vs South Sudan

29/03, 23h00  Malawi vs Uganda

29/03, 23h00  CHDC Congo vs Gambia

29/03, 23h00  Angola vs Gabon

29/03, 23h00  Ai Cập vs Comoros

29/03, 23h00  Togo vs Kenya

30/03, 02h00  Algeria vs Botswana

30/03, 02h00  Zimbabwe vs Zambia

     

Giao Hữu ĐTQG     

29/03, 20h00  Uzbekistan vs Iraq

29/03, 21h45  Kuwait vs Lebanon

29/03, 22h15  Qatar U23 vs Kosovo U21

29/03, 23h15  UAE vs Ấn Độ

30/03, 03h30  Ecuador vs Bolivia

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

30/03, 02h00  Fuenlabrada vs Mallorca

     

Hạng 2 Bồ Đào Nha     

29/03, 23h00  CD Mafra vs Porto B

30/03, 01h00  Leixoes vs Vizela

30/03, 03h00  Chaves vs Penafiel

     

Hạng 2 Hà Lan     

29/03, 23h45  Dordrecht 90 vs Telstar

30/03, 02h00  Den Bosch vs Go Ahead Eagles

   

VĐQG Việt Nam     

29/03, 17h00  Bình Định vs BCM Bình Dương

29/03, 17h00  Thanh Hóa vs SHB Đà Nẵng

29/03, 19h15  Hà Nội FC vs HL Hà Tĩnh

     

VĐQG Argentina     

30/03, 05h00  Estudiantes LP vs San Lorenzo

30/03, 07h15  Atletico Tucuman vs Newells Old Boys

30/03, 07h15  CA Huracan vs Gimnasia LP

     

VĐQG Colombia     

30/03, 09h00  Deportivo Cali vs Deportivo Pasto

    

VĐQG Peru     

30/03, 01h15  Sport Boys vs Binacional

30/03, 03h30  Alianza Huanuco vs Sporting Cristal

30/03, 06h00  Dep. Municipal vs Cesar Vallejo

     

VĐQG Uruguay     

29/03, 20h00  Wanderers vs Cerro Montevideo

30/03, 02h00  CA River Plate (URU) vs CA Progreso

30/03, 04h15  CA Torque vs Plaza Colonia

30/03, 07h15  CA Penarol vs CA Fenix