BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Lượt 2 vòng loại World Cup 2022 khu vực châu Âu sẽ tiếp tục diễn ra đêm nay. Đội tuyển Anh sau chiến thắng đậm đà 5-0 trước San Mario tại Wembley, đêm nay sẽ có chuyến hành quân đến sân nhà của Albania. Rõ ràng, đội chủ nhà vẫn chưa đủ tầm để cản bước “Tam Sư” và 3 điểm gần như đã nằm chắc trong tay của đội tuyển xứ sở sương mù.
Ngoài ra, theo lịch thi đấu V League hôm nay, HAGL trên sân nhà Pleiku sẽ có cuộc đón tiếp các cầu thủ TPHCM. Trong khi đó, ĐKVĐ Viettel sẽ hành quân đến sân Vinh để gặp gỡ các cầu thủ chủ nhà SLNA. Hải Phòng gặp Than Quảng Ninh trên sân nhà. Tại Thống Nhất, Sài Gòn FC đụng độ Nam Định.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/3
VLWC KV Concacaf
29/03, 02h00 Cayman Islands vs Canada
29/03, 03h00 Cuba vs Curacao
29/03, 03h00 Puerto Rico vs Trinidad & T.
Hoãn St.Lucia vs Haiti
29/03, 03h00 Dominica vs Panama
29/03, 04h00 Montserrat vs El Salvador
VLWC KV Châu Âu
28/03, 20h00 Kazakhstan vs Pháp
28/03, 23h00 Armenia vs Iceland
28/03, 23h00 Albania vs Anh
28/03, 23h00 Đan Mạch vs Moldova
28/03, 23h00 Georgia vs T.B.Nha
29/03, 01h45 San Marino vs Hungary
29/03, 01h45 Kosovo vs Thụy Điển
29/03, 01h45 Áo vs Đảo Faroe
29/03, 01h45 Bulgaria vs Italia
29/03, 01h45 Israel vs Scotland
29/03, 01h45 North Macedonia vs Liechtenstein
29/03, 01h45 Ba Lan vs Andorra
29/03, 01h45 Romania vs Đức
29/03, 01h45 Thụy Sỹ vs Lithuania
29/03, 01h45 Ukraina vs Phần Lan
Vòng loại African Cup 2021
28/03, 20h00 Namibia vs Guinea
28/03, 20h00 Tanzania vs Libya
28/03, 20h00 Tunisia vs Equatorial Guinea
28/03, 23h00 Sudan vs Nam Phi
28/03, 23h00 Ghana vs Sao Tome & Principe
Giao Hữu CLB
28/03, 15h15 Madura United FC vs Persebaya Surabaya
28/03, 18h00 Ostersunds vs GIF Sundsvall
28/03, 18h15 PSS Sleman vs Persela Lamon
Giao Hữu ĐTQG
28/03, 21h00 Hy Lạp vs Honduras
28/03, 23h05 Bắc Ireland vs Mỹ
Hạng 2 Tây Ban Nha
28/03, 19h00 Lugo vs Sabadell
28/03, 21h00 Girona vs Albacete
29/03, 02h30 Tenerife vs Las Palmas
Hạng 2 Bồ Đào Nha
28/03, 17h15 Academica Coim vs Vilafranquense
28/03, 21h00 SC Covilha vs Casa Pia AC
28/03, 22h00 Benfica B vs Cova Piedade
Hạng 2 Hà Lan
28/03, 19h30 SBV Excelsior vs Helmond Sport
28/03, 21h45 Roda JC vs Cambuur
29/03, 01h00 NAC Breda vs De Graafschap
VĐQG Australia
28/03, 12h05 Wellington Phoenix vs Macarthur FC
28/03, 14h10 Adelaide Utd vs Sydney FC
Liên Đoàn Nhật Bản
28/03, 12h00 FC Tokyo vs Vissel Kobe
Cúp FA Hàn Quốc
28/03, 12h00 Paju Citizen vs Daejeon Hana Citizen
28/03, 12h00 Pyeongtaek FC vs Sangju Sangmu
28/03, 12h00 Pocheon vs Gangneung City
28/03, 12h00 Gimhae City vs Siheung Citizen
28/03, 14h00 Daejeon Korail vs Gyeongnam
28/03, 14h00 Chuncheon FC vs Busan Transp.
28/03, 14h00 Yangpyeong vs Ansan Greeners
28/03, 14h00 Cheongju FC vs Hwaseong FC
VĐQG Việt Nam
28/03, 17h00 HA Gia Lai vs TP.HCM
28/03, 17h00 SL Nghệ An vs Viettel
28/03, 18h00 Hải Phòng vs Than Quảng Ninh
28/03, 19h15 Sài Gòn FC vs Nam Định
Hạng Nhất QG
28/03, 17h00 ĐT Long An vs Bình Phước
VĐQG Argentina
29/03, 00h00 Talleres Cordoba vs Godoy Cruz
29/03, 02h15 Defensa YJ vs Velez Sarsfield
29/03, 04h30 River Plate vs Racing Club
29/03, 07h00 Independiente vs Boca Juniors