Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/2: Chelsea vs MU

28/02/2021 05:55
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu Ngoại hạng Anh, trận đấu đáng chú ý nhất đêm nay-Super Sunday- là cuộc độ sức trên SVĐ Stamford Bridge giữa chủ nhà Chelsea và MU. Dưới bàn tay của tân HLV Thomas Tuchel, The Blues đã lột xác hoàn toàn và có phong độ cực kỳ ấn tượng. Trong khi đó, MU vẫn đang vững vàng ở vị trí thứ 2 trên BXH Premier League. Đây hứa hẹn sẽ là cuộc đối đầu đáng chờ đợi giữa một Chelsea tươi mới và ông vua sân khách MU.

Cũng trong đêm nay, có rất nhiều các trận đấu hấp dẫn diễn ra mà lịch thi đấu bóng đá ghi nhận: Tottenham vs Burnley, Leicester City vs Arsenal, Sheffield Utd vs Liverpool, Villarreal vs Atletico Madrid, Inter Milan vs Genoa, Roma vs AC Milan, Marseille vs Lyon….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 28/2

C1 Châu Phi
28/02, 20h00 CR Belouizdad vs Mamelodi Sun.
28/02, 23h00 Wydad Casablanca vs Kaizer Chiefs

Ngoại Hạng Anh
28/02, 19h00 Crystal Palace vs Fulham
28/02, 19h00 Leicester City vs Arsenal
28/02, 21h00 Tottenham vs Burnley
28/02, 23h30 Chelsea vs Man Utd
01/03 02h15 Sheffield Utd vs Liverpool

Hạng Nhất Anh
28/02, 19h00 Wycombe vs Norwich

VĐQG Tây Ban Nha
28/02, 20h00 Celta Vigo vs Valladolid
28/02, 22h15 Cadiz vs Real Betis
01/03 00h30 Granada vs Elche
01/03 03h00 Villarreal vs Atletico Madrid

Hạng 2 Tây Ban Nha
28/02, 20h00 Fuenlabrada vs Girona
28/02, 22h00 Sporting Gijon vs Espanyol
01/03 00h15 Tenerife vs Alcorcon
01/03 03h00 Real Oviedo vs Zaragoza

VĐQG Italia
28/02, 18h30 Sampdoria vs Atalanta
28/02, 21h00 Crotone vs Cagliari
28/02, 21h00 Inter Milan vs Genoa
28/02, 21h00 Udinese vs Fiorentina
01/03 00h00 Napoli vs Benevento
01/03 02h45 Roma vs AC Milan

VĐQG Đức
28/02, 19h30 Union Berlin vs Hoffenheim
28/02, 21h30 Mainz vs Augsburg
01/03 00h00 B.Leverkusen vs Freiburg

Hạng 2 Đức
28/02, 19h30 Sandhausen vs Osnabruck
28/02, 19h30 Heidenheim vs Fort.Dusseldorf
28/02, 19h30 Nurnberg vs Ein.Braunschweig

VĐQG Pháp
28/02, 19h00 Monaco vs Stade Brestois
28/02, 21h00 Nimes vs Nantes
28/02, 21h00 Angers vs Lens
28/02, 21h00 Lorient vs Saint Etienne
28/02, 21h00 Stade Reims vs Montpellier
28/02, 23h05 Lille vs Strasbourg
01/03 03h00 Marseille vs Lyon

Liên Đoàn Scotland
28/02, 21h00 Livingston vs St. Johnstone

VĐQG Bồ Đào Nha
28/02, 22h00 Portimonense vs Maritimo
01/03 00h30 Tondela vs Gil Vicente
01/03 03h00 Nacional Madeira vs Braga

VĐQG Hà Lan
28/02, 18h15 Sparta Rotterdam vs Willem II
28/02, 20h30 Groningen vs Fortuna Sittard
28/02, 20h30 PSV Eindhoven vs Ajax
28/02, 22h45 AZ Alkmaar vs Feyenoord

VĐQG Nga
28/02, 18h00 Spartak Moscow vs Rubin Kazan
28/02, 20h30 Akhmat Groznyi vs Din. Moscow
28/02, 23h00 Krasnodar vs Ural S.r.

VĐQG Bỉ
28/02, 19h30 Standard Liege vs Anderlecht
28/02, 22h00 Beerschot-Wilrijk vs RE Mouscron Peruwelz
01/03 02h45 Sint Truiden vs Eupen

VĐQG Hy Lạp
28/02, 20h00 Aris Salonica vs Atromitos
28/02, 22h15 Larissa vs Panetolikos
28/02, 22h15 Lamia FC vs Pas Giannina
01/03 00h30 Panathinaikos vs AEK Athens

Liên Đoàn Iceland
28/02, 20h00 Valur Rey. vs Vik. Olafsvik
28/02, 21h00 Leiknir Rey. vs Fjolnir
28/02, 23h30 Thor Akureyri vs KR Reykjavik
01/03 01h00 Keflavik vs UMF Selfoss

VĐQG Síp
28/02, 21h00 Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia
28/02, 23h30 Apoel FC vs Ethnikos Achnas

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
28/02, 20h00 Goztepe vs Kasimpasa
28/02, 23h00 Trabzonspor vs Fenerbahce

VĐQG Thụy Sỹ
28/02, 22h00 Luzern vs Young Boys
28/02, 22h00 Sion vs Vaduz
28/02, 22h00 Lausanne Sports vs Lugano

Cúp Thụy Điển
28/02, 19h00 Sandvikens vs Norrkoping
28/02, 19h00 IF Lodde vs Orebro
28/02, 19h00 Goteborg vs GIF Sundsvall
28/02, 19h00 Sirius vs Trelleborgs
28/02, 21h00 Kalmar vs Brage
28/02, 21h00 Oskarshamns AIK vs Hammarby
28/02, 21h00 Falkenbergs vs Degerfors IF
28/02, 23h00 Utsiktens BK vs Elfsborg
28/02, 23h00 Umea vs Djurgardens

VĐQG Áo
28/02, 20h30 St.Polten vs Austria Wien
28/02, 20h30 Wolfsberger AC vs SCR Altach
28/02, 23h00 Sturm Graz vs RB Salzburg

VĐQG Đan Mạch
28/02, 20h00 Odense BK vs Randers
28/02, 20h00 Nordsjaelland vs Aalborg BK
28/02, 22h00 Kobenhavn vs Aarhus AGF
01/03 00h00 Midtjylland vs Brondby

VĐQG Australia
28/02, 12h05 Sydney FC vs Macarthur FC
28/02, 14h10 Newcastle Jets vs Wellington Phoenix

VĐQG Nhật Bản
28/02, 11h00 Avispa Fukuoka vs Nagoya Grampus

VĐQG Hàn Quốc
28/02, 12h00 Pohang Steelers vs Incheon Utd
28/02, 14h30 Suwon Bluewings vs Gwangju

VĐQG Argentina
01/03 03h10 CA Platense vs River Plate
01/03 05h20 Estudiantes LP vs Racing Club
01/03 07h30 Boca Juniors vs Sarmiento Junin

Cúp Brazil
01/03 02h00 Gremio/RS vs Palmeiras/SP