Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/3: Séc vs Bỉ

27/03/2021 03:36
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Lượt 2 vòng loại World Cup 2022 khu vực châu Âu sẽ tiếp tục diễn ra đêm nay. Bỉ sau chiến thắng ở lượt ra quân sẽ hành quân đế sào huyệt của đối thủ cạnh tranh trực tiếp CH Séc. Với đẳng cấp vượt trội cùng những ngôi sao trong đội hình, đội tuyển số 1 thế giới (theo BXH FIFA) được kỳ vọng sẽ tiếp tục có được 3 điểm trọn vẹn ở cuộc đụng độ đêm nay.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn khác như: Nga vs Slovenia, Hà Lan vs Latvia, Serbia vs B.D.Nha, Croatia vs Síp, Na Uy vs T.N.Kỳ, Wales vs Mexico, Perth Glory vs Newcastle Jets, Central Coast vs Melb. Victory…..

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/3

VLWC KV Concacaf     

27/03, 15h30  Turks & Caicos vs Nicaragua

28/03, 05h00  Anguilla vs Dominican

28/03, 05h00  British Virgin Isl vs Guatemala

28/03, 06h00  US Virgin Islands vs Antigua & Bar

28/03, 06h00  Bahamas vs St.Kitts and Nevis

28/03, 07h00  Aruba vs Suriname

     

VLWC KV Châu Âu     

27/03, 21h00  Montenegro vs Gibraltar

27/03, 21h00  Nga vs Slovenia

28/03, 00h00  Belarus vs Estonia

28/03, 00h00  Croatia vs Síp

28/03, 00h00  Hà Lan vs Latvia

28/03, 00h00  Na Uy vs T.N.Kỳ

28/03, 02h45  Ireland vs Luxembourg

28/03, 02h45  Séc vs Bỉ

28/03, 02h45  Serbia vs B.D.Nha

28/03, 02h45  Slovakia vs Malta

 

Vòng loại African Cup 2021     

27/03, 20h00  Lesotho vs Sierra Leone

27/03, 23h00  Benin vs Nigeria

28/03, 02h00  Mauritania vs Ma Rốc

    

Giao Hữu ĐTQG       

27/03, 18h45  Bangladesh vs Nepal

28/03, 00h00  Bosnia & Herz vs Costa Rica

28/03, 00h00  Qatar vs Azerbaijan

28/03, 03h00  Wales vs Mexico

 

League One     

27/03, 22h00  Rochdale vs Swindon

27/03, 22h00  Shrewsbury vs Portsmouth

27/03, 22h00  Peterborough Utd vs Accrington

27/03, 22h00  Blackpool vs Plymouth Argyle

27/03, 22h00  Bristol Rovers vs Sunderland

27/03, 22h00  Milton Keynes Dons vs Doncaster Rovers

27/03, 22h00  Wimbledon vs Northampton

27/03, 22h00  Burton Albion vs Fleetwood Town

27/03, 22h00  Charlton Athletic vs Crewe Alexandra

27/03, 22h00  Hull City vs Gillingham

27/03, 22h00  Wigan vs Ipswich

   

Hạng 2 Tây Ban Nha     

27/03, 20h00  Rayo Vallecano vs Mirandes

27/03, 22h00  Real Oviedo vs SD Ponferradina

28/03, 00h15  Almeria vs Leganes

28/03, 02h30  Cartagena vs Malaga

28/03, 03h00  UD Logrones vs Zaragoza

     

Hạng Nhất Scotland     

27/03, 22h00  Raith Rovers vs Greenock Morton

27/03, 22h00  Alloa Athletic vs Ayr Utd

27/03, 22h00  Hearts vs Queen of South

27/03, 22h00  Inverness C.T. vs Arbroath

28/03, 02h20  Dundee vs Dunfermline

     

Hạng 2 Bồ Đào Nha     

27/03, 18h00  Arouca vs Feirense

27/03, 22h59  Academico Viseu vs Varzim

 

VĐQG Bắc Ai Len     

27/03, 22h00  Cliftonville vs Coleraine

27/03, 22h00  Glentoran vs Crusaders Belfast

27/03, 22h00  Glenavon vs Larne

27/03, 22h00  Carrick Rangers vs Warrenpoint Town

27/03, 22h00  Ballymena Utd vs Dungannon Swi.

28/03, 00h30  Portadown FC vs Linfield

   

VĐQG Wales     

27/03, 21h30  Newtown AFC vs Haverfordwest

27/03, 21h30  Aberystwyth vs Penybont

27/03, 21h30  Flint Town Utd vs The New Saints

27/03, 21h30  Barry Town vs Bala Town

27/03, 21h45  Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan

     

VĐQG Australia     

27/03, 15h10  Central Coast vs Melb. Victory

27/03, 17h20  Perth Glory vs Newcastle Jets

 

Liên Đoàn Nhật Bản     

27/03, 12h00  Yokohama FM vs Sanf Hiroshima

27/03, 12h00  Sagan Tosu vs Consa. Sapporo

27/03, 12h00  Tokushima Vortis vs Oita Trinita

27/03, 12h00  Vegalta Sendai vs Shimizu S-Pulse

27/03, 13h00  Urawa Red vs Kashiwa Reysol

27/03, 13h00  Shonan Bellmare vs Yokohama FC

27/03, 16h00  Avispa Fukuoka vs Kashima Antlers

    

VĐQG Hàn Quốc     

27/03, 15h30  Ulsan Hyundai vs Seongnam Ilhwa Ch.

27/03, 18h30  Gangwon vs Gwangju

 

Hạng Nhất QG     

27/03, 16h00  Thừa Thiên Huế vs Phù Đổng

27/03, 17h00  Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ

27/03, 17h00  Khánh Hòa vs An Giang

27/03, 17h00  Quảng Nam vs Phố Hiến

     

VĐQG Argentina     

28/03, 00h00  CA Platense vs Colon

28/03, 02h15  Aldosivi vs Banfield

28/03, 04h30  Argentinos Jun. vs Arsenal Sarandi

28/03, 07h00  Rosario Central vs C. Cordoba SdE