Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/2: Man City vs West Ham

27/02/2021 07:03
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Lịch thi đấu bóng đá vòng 26 Premier League, Man City trên sân nhà sẽ đón tiếp các cầu thủ West Ham. Hiện tại, The Citizen đang thể hiện sự độc bá của mình trên con đường tới ngôi vô địch Ngoại hạng Anh. Với chuỗi trận thăng hoa vừa qua, họ đã bỏ cách đội bám đuổi tới 10 điểm. Về phía West Ham, họ cũng có phong độ rất ấn tượng thời gian qua và thầy trò HLV David Moyes đang là cái tên được toàn nước Anh gửi gắm hy vọng cản bước Man City.

 

Cũng trong đêm nay, theo lịch đi đấu La Liga, Sevilla trên sân nhà sẽ đón tiếp gã khổng lồ xứ Catalan-Barcelona, Valencia sẽ có chuyến làm khách tới sào huyệt Getafe. Trở ngược lại Anh, Leeds sẽ có cuộc đối đầu được hy vọng là hấp dẫn với Aston Villa…

Lịch thi đấu hôm nay ngày 27/2

Ngoại Hạng Anh     

27/02, 19h30  Man City vs West Ham Utd

27/02, 22h00  West Brom vs Brighton

28/02, 00h30  Leeds Utd vs Aston Villa

28/02, 03h00  Newcastle vs Wolves

     

Hạng Nhất Anh         

27/02, 19h30  Bournemouth vs Watford

27/02, 22h00  Rotherham Utd vs Reading

27/02, 22h00  Swansea City vs Bristol City

27/02, 22h00  Wycombe vs Norwich

27/02, 22h00  Barnsley vs Millwall

27/02, 22h00  Birmingham vs QPR

27/02, 22h00  Blackburn Rovers vs Coventry

27/02, 22h00  Brentford vs Stoke City

27/02, 22h00  Luton Town vs Sheffield Wed.

27/02, 22h00  Middlesbrough vs Cardiff City

27/02, 22h00  Preston North End vs Huddersfield

  

VĐQG Tây Ban Nha     

27/02, 20h00  Eibar vs Huesca

27/02, 22h15  Sevilla vs Barcelona

28/02, 00h30  Alaves vs Osasuna

28/02, 03h00  Getafe vs Valencia

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

27/02, 22h00  Rayo Vallecano vs SD Ponferradina

28/02, 00h15  Almeria vs Lugo

28/02, 02h30  Castellon vs Las Palmas

28/02, 03h00  UD Logrones vs Mallorca

     

VĐQG Italia     

27/02, 21h00  Spezia vs Parma

28/02, 00h00  Bologna vs Lazio

28/02, 02h45  Verona vs Juventus

     

Hạng 2 Italia     

27/02, 20h00  Cosenza vs Chievo

27/02, 20h00  Pordenone vs Ascoli

27/02, 20h00  SPAL 1907 vs Reggina

27/02, 20h00  Pisa vs Vicenza

27/02, 20h00  Cremonese vs Frosinone

27/02, 20h00  Pescara vs Lecce

27/02, 22h00  Monza vs Cittadella

28/02, 00h00  Virtus Entella vs Brescia

      

VĐQG Đức     

27/02, 21h30  B.Dortmund vs A.Bielefeld

27/02, 21h30  Bayern Munich vs FC Koln

27/02, 21h30  Stuttgart vs Schalke 04

27/02, 21h30  Wolfsburg vs Hertha Berlin

28/02, 00h30  Leipzig vs M.gladbach

      

Hạng 2 Đức     

27/02, 19h00  Holstein Kiel vs Erzgebirge Aue

27/02, 19h00  Bochum vs Wurzburger

27/02, 19h00  Hannover 96 vs Greuther Furth

     

VĐQG Pháp     

27/02, 19h00  Bordeaux vs Metz

27/02, 23h00  Dijon vs PSG

     

Hạng 2 Pháp     

27/02, 21h00  Toulouse vs Amiens

27/02, 21h00  Troyes vs Ajaccio

28/02, 01h00  Clermont vs Valenciennes

28/02, 01h00  Pau FC vs Le Havre

28/02, 01h00  Dunkerque vs Chambly

28/02, 01h00  Auxerre vs Rodez

28/02, 01h00  Caen vs Paris FC

28/02, 01h00  Chateauroux vs Nancy

28/02, 01h00  Grenoble vs Niort

28/02, 01h00  Sochaux vs Guingamp

     

VĐQG Scotland     

27/02, 22h00  St. Mirren vs Ross County

27/02, 22h00  Celtic vs Aberdeen

27/02, 22h00  Hibernian vs Motherwell

27/02, 22h00  Kilmarnock vs Dundee Utd

    

VĐQG Bồ Đào Nha     

27/02, 22h30  Famalicao vs SC Farense

28/02, 01h00  Santa Clara vs Pacos Ferreira

28/02, 03h30  Porto vs Sporting Lisbon

     

VĐQG Hà Lan     

27/02, 22h30  Utrecht vs Emmen

28/02, 00h45  ADO Den Haag vs RKC Waalwijk

28/02, 02h00  Vitesse Arnhem vs VVV Venlo

28/02, 03h00  Heracles Almelo vs Twente

     

VĐQG Nga     

27/02, 18h00  Khimki vs Ufa

27/02, 20h30  Zenit vs Rostov

27/02, 23h00  PFC Sochi vs Arsenal-Tula

27/02, 23h00  Lok. Moscow vs CSKA Moscow

        

VĐQG Bỉ     

27/02, 22h15  Cercle Brugge vs Waasland-Beveren

28/02, 00h30  Oostende vs KV Mechelen

28/02, 02h45  Kortrijk vs Zulte-Waregem

    

VĐQG Hy Lạp     

27/02, 22h15  Apollon Smirnis vs OFI Creta

28/02, 00h30  Asteras Tripolis vs PAOK

      

VĐQG Síp     

27/02, 21h00  Nea Salamina vs EN Paralimni

27/02, 23h30  Doxa Katokopia vs Ermis Aradippou

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

27/02, 17h30  Hatayspor vs Ankaragucu

27/02, 17h30  Fatih Karagumruk vs Alanyaspor

27/02, 20h00  Antalyaspor vs Istanbul BB

27/02, 23h00  Rizespor vs Sivasspor

27/02, 23h00  Galatasaray vs Erzurum BB

    

VĐQG Thụy Sỹ     

28/02, 00h15  Servette vs Zurich

28/02, 02h30  St. Gallen vs Basel

     

Cúp Thụy Điển     

27/02, 19h00  AIK Solna vs Eskilstuna City

27/02, 19h00  Landskrona vs Mjallby AIF

27/02, 19h00  Ostersunds vs Akropolis IF

27/02, 21h00  Gauthiod vs Hacken

27/02, 21h00  Helsingborg vs Dalkurd FF

27/02, 21h00  Halmstads vs Vasteras

     

VĐQG Australia     

27/02, 13h05  WS Wanderers vs Adelaide Utd

27/02, 15h10  Melb. Victory vs Western United

  

VĐQG Nhật Bản     

27/02, 12h00  Urawa Red vs FC Tokyo

27/02, 12h00  Oita Trinita vs Tokushima Vortis

27/02, 12h00  Sanf Hiroshima vs Vegalta Sendai

27/02, 12h00  Consa. Sapporo vs Yokohama FC

27/02, 13h00  Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse

27/02, 13h00  Shonan Bellmare vs Sagan Tosu

27/02, 14h00  Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol

27/02, 15h00  Vissel Kobe vs Gamba Osaka

     

VĐQG Hàn Quốc     

27/02, 12h00  Jeonbuk H.Motor vs FC Seoul

27/02, 14h30  Daegu vs Suwon FC

     

VĐQG Argentina     

28/02, 03h10  Talleres Cordoba vs Newells Old Boys

28/02, 03h10  Banfield vs Colon

28/02, 05h20  Independiente vs Gimnasia LP

28/02, 07h30  San Lorenzo vs C. Cordoba SdE

     

VĐQG Colombia     

28/02, 05h30  La Equidad vs Boyaca Chico

28/02, 08h00  Patriotas vs Junior Barranquilla