Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/3: Castellon vs Espanyol

26/03/2021 03:37
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha, đêm nay tại Segunda, Espanyol sẽ có chuyến hành quân đến sân nhà của Castellon, đội bóng đáng đứng nhóm cuối BXH. Đây sẽ là cơ hội để đội bóng xứ Catalan giành trọn vẹn 3 điểm để gây sức ép lên ngôi đầu của Mallorca cũng như ổn định vị trí thứ 2 cùng một xuất thăng hạng trực tiếp của mình.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn khác như: Sporting Gijon vs Alcorcon, Niger vs B.B.Ngà, Chile vs Bolivia, Melbourne City vs WS Wanderers, CA Nhân Dân vs Đăk Lăk, Congo vs Senegal…..

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/3

Vòng loại African Cup 2021     

26/03, 20h00  Eswatini vs Guinea Bissau

26/03, 20h00  Burundi vs CH Trung Phi

26/03, 23h00  Cape Verde vs Cameroon

26/03, 23h00  Niger vs B.B.Ngà

26/03, 23h00  Congo vs Senegal

     

Giao Hữu CLB     

26/03, 18h00  Anderlecht vs Kortrijk

26/03, 19h00  Fort.Dusseldorf vs Verl

26/03, 20h00  Elfsborg vs Orgryte

26/03, 20h00  Malmo vs Goteborg

26/03, 20h00  Orebro vs AIK Solna

26/03, 20h00  Sturm Graz vs Austria Klagenfurt

26/03, 20h00  Wolfsberger AC vs Domzale

26/03, 21h00  Hartberg vs LASK Juniors

26/03, 21h00  Mainz II vs Trelleborgs

26/03, 21h00  SV Ried vs Horn

26/03, 21h00  SKU Amstetten vs Blau Weiss Linz

26/03, 21h00  NK Osijek vs Budafoki MTE

     

Giao Hữu ĐTQG     

26/03, 20h00  Uzbekistan vs Ghana U23

26/03, 22h15  Qatar U23 vs Kosovo U21

27/03, 08h00  Chile vs Bolivia

  

League One     

27/03, 02h45  Oxford Utd vs Lincoln

    

Hạng 2 Tây Ban Nha     

27/03, 01h00  Sporting Gijon vs Alcorcon

27/03, 03h00  Castellon vs Espanyol

     

Hạng 2 Bồ Đào Nha     

27/03, 01h00  Academico Viseu vs Varzim

27/03, 03h00  Estoril vs UD Oliveirense

     

Hạng 2 Hà Lan     

27/03, 00h45  MVV Maastricht vs Almere City

27/03, 03h00  Eindhoven vs TOP Oss

   

VĐQG Ireland     

27/03, 00h45  Dundalk vs Finn Harps

27/03, 02h45  Waterford Utd vs Sligo Rovers

     

Cúp Séc     

26/03, 20h30  Mlada Boleslav vs Slovacko

     

VĐQG Australia     

26/03, 15h05  Melbourne City vs WS Wanderers

   

Hạng Nhất QG     

26/03, 16h00  CA Nhân Dân vs Đăk Lăk

      

VĐQG Argentina     

27/03, 05h00  Lanus vs Patronato Parana

27/03, 07h15  Union Santa Fe vs Sarmiento Junin

     

Cúp Brazil     

27/03, 01h30  Ypiranga Clube/AP vs Santa Cruz/PE

27/03, 01h30  Jaragua/GO vs Manaus FC/AM

     

VĐQG Algeria     

26/03, 21h00  JS Kabylie vs CS Constantine

26/03, 21h00  JS Saoura vs ES Setif

27/03, 02h45  USM Alger vs MC Alger