Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 25/2: MU vs Sociedad

25/02/2021 06:54
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu, đêm nay loạt trận lượt về vòng 1/16 sẽ diễn ra. Trên sân nhà Old Trafford, MU sẽ đón tiếp đại diện La Liga, Sociedad. Với chiến thắng 4-0 ở lượt đi, thầy trò HLV Solsa rất tự tin và thoải mái cho cuộc chiến này. Gần như chắ chắn, “Quỷ đỏ” sẽ không tung ra sân đội hình mạnh nhất mà sẽ giữ sức cho các trận chiến tiếp theo khi đang mang lợi thế quá lớn trước Sociedad.

Cũng trong đêm nay, còn diễn ra rất nhiều các cặp đấu hấp dẫn khác như: Arsenal vs Benfica, Napoli vs Granada, Villarreal vs RB Salzburg, Leicester City vs Slavia Praha, AC Milan vs Crvena Zvezda, Hoffenheim vs Molde, Leverkusen vs Young Boys….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 25/2

Cúp C2 Châu Âu
26/02, 00h55 Hoffenheim vs Molde
26/02, 00h55 Ajax vs Lille
26/02, 00h55 Arsenal vs Benfica
26/02, 00h55 Napoli vs Granada
26/02, 00h55 Rangers vs Antwerpen
26/02, 00h55 Shakhtar Donetsk vs Maccabi TA
26/02, 00h55 Villarreal vs RB Salzburg
26/02, 03h00 Dinamo Zagreb vs Krasnodar
26/02, 03h00 Club Brugge vs Dinamo Kiev
26/02, 03h00 Leicester City vs Slavia Praha
26/02, 03h00 B.Leverkusen vs Young Boys
26/02, 03h00 AC Milan vs Crvena Zvezda
26/02, 03h00 Man Utd vs Real Sociedad
26/02, 03h00 PSV Eindhoven vs Olympiakos
26/02, 03h00 Roma vs Braga

Giao Hữu CLB
25/02, 21h00 Dinamo Brest vs Neman Grodno

VĐQG Armenia
25/02, 18h00 Ararat Y vs Ararat-Armenia

VĐQG Azerbaijan
25/02, 18h00 Gabala FC vs Sumqayit
25/02, 19h00 Zire IK vs Neftchi Baku
25/02, 20h30 Sabah FK vs Keşla FK
25/02, 21h30 Karabakh Agdam vs Səbail FK

VĐQG Moldova
25/02, 17h30 Sfintul Gheorghe vs Milsami

VĐQG Slovenia
25/02, 21h00 Gorica vs Aluminij
25/02, 23h15 Koper vs Mura

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
25/02, 17h30 Boluspor vs Balikesirspor
25/02, 20h00 Osmanlispor vs Tuzlaspor
25/02, 23h00 Bursaspor vs Menemen Bld

Hạng 2 Đan Mạch
26/02, 01h00 Esbjerg FB vs Silkeborg IF

VĐQG Thái Lan
25/02, 18h30 Rayong FC vs BG Pathum United
25/02, 19h00 Bangkok Utd vs Chonburi

VĐQG UAE
25/02, 20h30 Al Dhafra vs Al Ain
25/02, 20h30 Al Fujairah vs Ittihad Kalba
25/02, 23h15 Al Wasl vs Al Wahda(UAE)

VĐQG Brazil
26/02, 07h30 Atletico/PR vs SC Recife/PE
26/02, 07h30 Atl. Mineiro/MG vs Palmeiras/SP
26/02, 07h30 Bahia/BA vs Santos/SP
26/02, 07h30 Atletico/GO vs Coritiba/PR
26/02, 07h30 Ceara/CE vs Botafogo/RJ
26/02, 07h30 Bragantino/SP vs Gremio/RS
26/02, 07h30 Fluminense/RJ vs Fortaleza/CE
26/02, 07h30 Internacional/RS vs Corinthians/SP
26/02, 07h30 Sao Paulo/SP vs Flamengo/RJ
26/02, 07h30 Vasco DG/RJ vs Goias/GO

VĐQG Colombia
26/02, 02h00 Once Caldas vs Deportivo Pasto
26/02, 04h00 Jag de Cordoba vs Pereira
26/02, 06h05 Alianza Petrolera vs Deportes Tolima
26/02, 08h10 Inde.Medellin vs Deportivo Cali

VĐQG Mexico
26/02, 10h00 San Luis vs Tigres UANL

VĐQG Ai Cập
25/02, 19h30 Al Intagh Al Harbi vs ENPPI Cairo
25/02, 22h00 Ittihad Alexandria vs Wadi Degla SC
26/02, 00h30 Pyramids FC vs El Gouna