BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Loạt trận mở màn vòng loại World Cup 2022 khu vực Châu Âu sẽ diễn ra đêm nay, Bỉ trên sân nhà sẽ tiếp đón các cầu thủ xứ Wales. Rõ ràng, đội chủ nhà vẫn được đánh giá cao hơn rất nhiều đối thủ, khi mà họ vẫn đang đứng trên đỉnh của bóng đá thế giới theo bảng xếp hạng mới nhất của FIFA. Với rất nhiều ngôi sao trong đội hình, Bỉ nhiều khả năng sẽ có 3 điểm đầu tiên tiên trước Wales.
Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn khác như: Pháp vs Ukraina, B.D.Nha vs Azerbaijan, T.N.Kỳ vs Hà Lan, Viettel vs HA Gia Lai, Than Quảng Ninh vs Thanh Hóa, Bình Dương vs Sài Gòn FC……
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/3
VLWC KV Concacaf
25/03, 05h00 Suriname vs Cayman Islands
25/03, 06h00 Guatemala vs Cuba
25/03, 06h00 Antigua & Bar vs Montserrat
25/03, 06h00 Dominican vs Dominica
25/03, 06h00 St.Kitts and Nevis vs Puerto Rico
25/03, 08h00 Nicaragua vs St.Lucia
VLWC KV Châu Âu
25/03, 00h00 Estonia vs Séc
25/03, 00h00 T.N.Kỳ vs Hà Lan
25/03, 02h45 Gibraltar vs Na Uy
25/03, 02h45 Bỉ vs Wales
25/03, 02h45 Síp vs Slovakia
25/03, 02h45 Phần Lan vs Bosnia & Herz
25/03, 02h45 Pháp vs Ukraina
25/03, 02h45 Latvia vs Montenegro
25/03, 02h45 Malta vs Nga
25/03, 02h45 B.D.Nha vs Azerbaijan
25/03, 02h45 Serbia vs Ireland
25/03, 02h45 Slovenia vs Croatia
Vòng loại African Cup 2021
24/03, 20h00 Uganda vs Burkina Faso
24/03, 20h00 Chad vs Namibia
24/03, 20h00 Rwanda vs Mozambique
24/03, 20h00 Ethiopia vs Madagascar
24/03, 20h00 South Sudan vs Malawi
24/03, 23h00 Guinea vs Mali
25/03, 02h00 Sao Tome & Principe vs Sudan
Giao Hữu ĐTQG
24/03, 21h00 Jordan vs Lebanon
25/03, 00h00 Belarus vs Honduras
25/03, 00h00 Qatar vs Luxembourg
25/03, 02h45 Kosovo vs Lithuania
Hạng 2 Nga
24/03, 16h00 SKA-Khabarovsk vs Spartak Moscow B
24/03, 19h00 Krylya Sovetov vs Neftekhimik Nizh
24/03, 19h00 Shinnik Yaroslavl vs Tom Tomsk
24/03, 19h00 Krasnodar B vs Yenisey
24/03, 19h00 Akron Togliatti vs Nizhny Nov
24/03, 19h00 Fakel vs Irtysh Omsk
24/03, 21h00 Tekstilshchik Ivanov vs Alania Vla
24/03, 21h30 Volgar Astrakhan vs Dinamo Bryansk
24/03, 22h30 Veles Moscow vs Chayka FK Pesch
24/03, 23h00 Torpedo Moscow vs Chertanovo
25/03, 00h30 Baltika vs FK Orenburg
Cúp Serbia
24/03, 21h00 Crvena Zvezda vs IMT Novi Beograd
VĐQG Australia
24/03, 15h05 Wellington Phoenix vs Melb. Victory
24/03, 17h20 Perth Glory vs Sydney FC
VĐQG Việt Nam
24/03, 17h00 BCM Bình Dương vs Sài Gòn FC
24/03, 18h00 Than Quảng Ninh vs Thanh Hóa
24/03, 18h00 HL Hà Tĩnh vs Hải Phòng
24/03, 19h15 Viettel vs HA Gia Lai
Cúp Argentina
25/03, 06h10 Boca Juniors vs Def.Belgrano