Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/3: Leicester City vs MU

21/03/2021 04:10
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Tứ kết cúp FA đêm nay sẽ chứng kiến cuộc đọ sức rất hấp dẫn giữa Leicester City vs MU. Quỷ đỏ đang rất hưng phấn sau khi đánh bại Milan ở trận lượt về vòng 1/8 Cúp C2 Châu Âu hồi giữa tuần và ghi tên mình vào tứ kết giải đấu. Còn về phía chủ nhà, “Bầy cáo” cho thấy dấu hiệu hụt hơi thời gian qua, thêm nữa, phong độ sân nhà gần đây của họ cũng không tốt.

Ngoài ra, theo lịch thi đấu Ngoại hạng Anh hôm nay, West Ham trên sân nhà sẽ tiếp đón Arsenal, trong khi đó, Tottenhamm sẽ có chuyến hành quân đến sân nhà của Aston Villa. Đây đều là các trận đấu cực kỳ hấp dẫn giữa những đội đang cạnh tranh gay gắt cho 1 vị trí trong Top 4 Premier League

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/3

Ngoại Hạng Anh     

21/03, 22h00  West Ham Utd  vs Arsenal

22/03, 02h30  Aston Villa vs Tottenham

     

Cúp FA     

21/03, 20h30  Chelsea vs Sheffield Utd

22/03, 00h00  Leicester City vs Man Utd

 

VĐQG Tây Ban Nha     

21/03, 20h00  Getafe vs Elche

21/03, 22h15  Valencia vs Granada

21/03, 22h15  Villarreal vs Cadiz

22/03, 00h30  Atletico Madrid vs Alaves

22/03, 03h00  Real Sociedad vs Barcelona

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

21/03, 20h00  SD Ponferradina vs Almeria

21/03, 22h00  Malaga vs Tenerife

22/03, 00h15  Lugo vs Castellon

22/03, 02h30  Alcorcon vs Rayo Vallecano

 

VĐQG Italia     

21/03, 18h30  Verona vs Atalanta

21/03, 21h00  Juventus vs Benevento

21/03, 21h00  Sampdoria vs Torino

21/03, 21h00  Udinese vs Lazio

22/03, 00h00  Fiorentina vs AC Milan

22/03, 02h45  Roma vs Napoli

     

Hạng 2 Italia     

21/03, 21h00  Reggina vs Chievo

22/03, 03h00  Salernitana vs Brescia

   

VĐQG Đức     

21/03, 19h30  Hoffenheim vs Mainz

21/03, 21h30  Hertha Berlin vs B.Leverkusen

22/03, 00h00  Freiburg vs Augsburg

     

Hạng 2 Đức     

21/03, 19h30  Wurzburger vs Jahn Regensburg

21/03, 19h30  Greuther Furth vs Nurnberg

21/03, 19h30  Osnabruck vs St. Pauli

     

VĐQG Pháp     

21/03, 19h00  Strasbourg vs Lens

21/03, 21h00  Stade Brestois vs Angers

21/03, 21h00  Dijon vs Stade Reims

21/03, 21h00  Montpellier vs Bordeaux

21/03, 21h00  Nantes vs Lorient

21/03, 23h05  Lille vs Nimes

22/03, 03h00  Lyon vs PSG

     

VĐQG Scotland     

21/03, 19h00  Celtic vs Rangers

     

VĐQG Bồ Đào Nha     

21/03, 22h00  Rio Ave vs Belenenses

22/03, 00h30  Boavista vs SC Farense

22/03, 00h30  Maritimo vs Famalicao

22/03, 03h00  Braga vs Benfica

   

VĐQG Hà Lan     

21/03, 18h15  Zwolle vs VVV Venlo

21/03, 20h30  AZ Alkmaar vs PSV Eindhoven

21/03, 20h30  Vitesse Arnhem vs Willem II

21/03, 22h45  Heracles Almelo vs Sparta Rotterdam

22/03, 02h00  Ajax vs ADO Den Haag

     

VĐQG Bỉ     

21/03, 19h30  Club Brugge vs Antwerpen

21/03, 22h00  KV Mechelen vs OH Leuven

22/03, 00h15  Anderlecht vs Zulte-Waregem

22/03, 02h45  Gent vs Cercle Brugge

   

VĐQG Hy Lạp     

21/03, 20h00  Asteras Tripolis vs Panathinaikos

21/03, 22h15  Olympiakos vs Aris Salonica

22/03, 00h30  PAOK vs AEK Athens

     

VĐQG Síp     

21/03, 21h00  Olympiakos Nic. vs Apollon Limassol

21/03, 23h30  Anorthosis vs AEL Limassol

     

VĐQG Thụy Sỹ     

21/03, 22h00  Luzern vs Sion

21/03, 22h00  Servette vs Vaduz

21/03, 22h00  Young Boys vs Zurich

     

VĐQG Đan Mạch     

21/03, 23h00  Aalborg BK vs Odense BK

21/03, 23h00  Midtjylland vs Vejle

21/03, 23h00  Nordsjaelland vs Sonderjyske

21/03, 23h00  Randers vs Kobenhavn

21/03, 23h00  AC Horsens vs Lyngby

21/03, 23h00  Brondby vs Aarhus AGF

     

VĐQG Australia     

21/03, 12h00  Wellington Phoenix vs Brisbane Roar

21/03, 14h00  Newcastle Jets vs Adelaide Utd

    

VĐQG Nhật Bản     

21/03, 11h00  FC Tokyo vs Vegalta Sendai

21/03, 12h00  Oita Trinita vs Sanf Hiroshima

21/03, 12h00  Sagan Tosu vs Avispa Fukuoka

21/03, 12h00  Tokushima Vortis vs Yokohama FC

Hoãn  Gamba Osaka vs Yokohama FM

21/03, 13h00  Urawa Red vs Kawasaki Fro.

21/03, 13h00  Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka

21/03, 14h00  Kashima Antlers vs Nagoya Grampus

21/03, 14h00  Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse

     

VĐQG Hàn Quốc     

21/03, 12h00  Gangwon vs Incheon Utd

21/03, 12h00  Seongnam Ilhwa Ch. vs Pohang Steelers

21/03, 14h30  Suwon Bluewings vs FC Seoul

21/03, 17h00  Daegu vs Ulsan Hyundai

     

Hạng Nhất QG     

21/03, 15h30  Đăk Lăk vs Thừa Thiên Huế

21/03, 17h00  Bình Phước vs Quảng Nam

21/03, 18h00  Phố Hiến vs ĐT Long An

      

VĐQG Argentina     

22/03, 00h00  Sarmiento Junin vs Defensa YJ

22/03, 02h15  Colon vs Rosario Central

22/03, 04h30  San Lorenzo vs Aldosivi

22/03, 07h00  Boca Juniors vs Talleres Cordoba