Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/2: Liverpool vs Everton

20/02/2021 06:43
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Trận Derby vùng Merseyside giữa Liverpool và Everton chắc chắn trận đấu được quan tâm nhất trong lịch thi đấu Ngoại hạng Anh đêm nay và rạng sáng mai. Cả hai đều không có được phong độ tốt trong thời gian qua, nhưng The Kop đã có dấu hiệu khởi sắc bằng chiến thắng trước Leipzig hồi giữa tuần trong khuôn khổ vòng 1/8 cúp C1. Cùng với lợi thế sân nhà, vì thể Liverpool được đánh giá cao hơn.

Cũng trong đêm nay và rạng sáng mai, còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn được diên ra như: Southampton vs Chelsea, Atletico Madrid vs Levante, Frankfurt vs Bayern Munich, Burnley vs West Brom, Fulham vs Sheffield Utd…..

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/2

Ngoại Hạng Anh
20/02, 19h30 Southampton vs Chelsea
20/02, 22h00 Burnley vs West Brom
21/02, 00h30 Liverpool vs Everton
21/02, 03h00 Fulham vs Sheffield Utd

Hạng Nhất Anh
20/02, 19h30 Coventry vs Brentford
20/02, 22h00 Nottingham Forest vs Blackburn Rovers
20/02, 22h00 Bristol City vs Barnsley
20/02, 22h00 Cardiff City vs Preston North End
20/02, 22h00 Huddersfield vs wansea City
20/02, 22h00 Millwall vs Wycombe
20/02, 22h00 Norwich vs Rotherham Utd
20/02, 22h00 QPR vs Bournemouth
20/02, 22h00 Reading vs Middlesbrough
20/02, 22h00 Sheffield Wed. vs Birmingham
20/02, 22h00 Stoke City vs Luton Town

VĐQG Tây Ban Nha
20/02, 20h00 Elche vs Eibar
20/02, 22h15 Atletico Madrid vs Levante
21/02, 00h30 Valencia vs Celta Vigo
21/02, 03h00 Real Sociedad vs Alaves

Hạng 2 Tây Ban Nha
20/02, 22h00 Espanyol vs abadell
21/02, 00h15 Albacete vs porting Gijon
21/02, 02h30 Las Palmas vs Cartagena

VĐQG Italia
20/02, 21h00 Lazio vs Sampdoria
21/02, 00h00 Genoa vs Verona
21/02, 02h45 Sassuolo vs Bologna

Hạng 2 Italia
20/02, 20h00 Venezia vs Virtus Entella
20/02, 20h00 Ascoli vs Salernitana
20/02, 20h00 Brescia vs Cremonese
20/02, 20h00 Cittadella vs Reggiana
20/02, 20h00 Vicenza vs PAL 1907
20/02, 22h00 Chievo vs Monza
21/02, 00h00 Pisa vs Empoli

VĐQG Đức
20/02, 21h30 Ein.Frankfurt vs Bayern Munich
20/02, 21h30 Freiburg vs Union Berlin
20/02, 21h30 FC Koln vs Stuttgart
20/02, 21h30 M.gladbach vs Mainz
21/02, 00h30 Schalke 04 vs B.Dortmund

Hạng 2 Đức
20/02, 19h00 Osnabruck vs Heidenheim
20/02, 19h00 Paderborn 07 vs Sandhausen
20/02, 19h00 St. Pauli vs Darmstadt

VĐQG Pháp
20/02, 19h00 Saint Etienne vs Stade Reims
20/02, 23h00 Nantes vs Marseille

Hạng 2 Pháp
20/02, 21h00 Valenciennes vs Troyes
21/02, 01h00 Niort vs Pau FC
21/02, 01h00 Rodez vs Toulouse
21/02, 01h00 Paris FC vs Chateauroux
21/02, 01h00 Chambly vs Auxerre
21/02, 01h00 Ajaccio vs Clermont
21/02, 01h00 Le Havre vs Dunkerque
21/02, 01h00 Amiens vs ochaux
21/02, 01h00 Nancy vs Grenoble

VĐQG Scotland
20/02, 22h00 St. Mirren vs Livingston
20/02, 22h00 Aberdeen vs Kilmarnock
20/02, 22h00 Hibernian vs Hamilton
20/02, 22h00 Motherwell vs t. Johnstone

VĐQG Bồ Đào Nha
20/02, 22h30 Belenenses vs Nacional Madeira
21/02, 00h30 Gil Vicente vs Santa Clara
21/02, 03h30 Sporting Lisbon vs Portimonense

VĐQG Hà Lan
21/02, 00h45 Emmen vs Zwolle
21/02, 02h00 VVV Venlo vs AZ Alkmaar
21/02, 03h00 Fortuna Sittard vs ADO Den Haag

VĐQG Bỉ
20/02, 22h15 Eupen vs Oostende
21/02, 00h30 RE Mouscron Peruwelz vs Cercle Brugge
21/02, 02h45 Waasland-Beveren vs Charleroi

VĐQG Hy Lạp
20/02, 22h15 Atromitos vs Larissa
21/02, 00h30 AEK Athens vs Asteras Tripolis

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
20/02, 17h30 Kasimpasa vs Fatih Karagumruk
20/02, 20h00 Denizlispor vs Genclerbirligi
20/02, 20h00 Malatyaspor vs Konyaspor
20/02, 23h00 Alanyaspor vs Galatasaray

VĐQG Thụy Sỹ
21/02, 00h15 Vaduz vs t. Gallen
21/02, 02h30 Basel vs Lausanne Sports

VĐQG Áo
20/02, 20h30 Hartberg vs V Ried
20/02, 20h30 RB Salzburg vs Rapid Wien
20/02, 20h30 Austria Wien vs CR Altach
20/02, 20h30 Sturm Graz vs Wolfsberger AC
20/02, 20h30 Wattens vs St.Polten
20/02, 20h30 Admira vs Lask

VĐQG Australia
20/02, 13h05 Western United vs Macarthur FC
20/02, 15h10 Sydney FC vs Brisbane Roar

Siêu Cúp Nhật Bản
20/02, 11h35 Kawasaki Fro. vs Gamba Osaka

VĐQG Argentina
21/02, 03h10 Godoy Cruz vs Estudiantes LP
21/02, 03h10 Lanus vs Defensa YJ
21/02, 05h20 Racing Club vs Aldosivi
21/02, 07h30 River Plate vs Rosario Central