Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 2/4: Đà Nẵng vs Hà Nội

03/04/2021 05:58
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá V league hôm nay, Đà Nẵng trên sân nhà sẽ đón tiếp Hà Nội. Đại diện Thủ Đô chắc chắn sẽ muốn có được chiến thắng sau khi chỉ có được 1 điểm trước Hồng Lĩnh Hà Tĩnh tại những phút thi đấu cuối cùng ở vòng đấu trước dù được chơi tại sào huyệt. Trong khi đó, Đà Nẵng đang có phong độ khá ổn định và lợi thế sân nhà sẽ giúp họ thi đấu hứng khởi hơn.

Ngoài ra, còn khá nhiều cặp đấu đáng chú ý được diễn ra đêm nay như: Levante vs Huesca, Birmingham vs Swansea City, QPR vs Coventry, Barnsley vs Reading, Derby County vs Luton Town, Bournemouth vs Middlesbrough, TP.HCM vs Bình Định, Almeria vs Rayo Vallecano….

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 2/4

C1 Châu Phi     

02/04, 18h59  MC Alger vs Zamalek SC

02/04, 18h59  CR Belouizdad vs TP Mazembe

02/04, 18h59  Al Hilal Al Sudani vs Mamelodi Sun.

02/04, 18h59  Merreikh Al Sudan vs Ahly Cairo

02/04, 18h59  Simba SC vs AS Vita Club

02/04, 18h59  Petro de Luanda vs Horoya AC

02/04, 18h59  Teungueth FC vs Esperanse ST

02/04, 18h59  Kaizer Chiefs vs Wydad Casablanca

     

Hạng Nhất Anh     

02/04, 22h00  Bournemouth vs Middlesbrough

02/04, 22h00  Wycombe vs Blackburn Rovers

02/04, 22h00  Bristol City vs Stoke City

02/04, 22h00  Cardiff City vs Nottingham Forest

02/04, 22h00  Derby County vs Luton Town

02/04, 22h00  Millwall vs Rotherham Utd

02/04, 22h00  Preston North End vs Norwich

02/04, 22h00  QPR vs Coventry

02/04, 22h00  Watford vs Sheffield Wed.

02/04, 23h30  Barnsley vs Reading

03/04, 02h00  Birmingham vs Swansea City

     

VĐQG Tây Ban Nha     

03/04, 02h00  Levante vs Huesca

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

03/04, 02h00  Almeria vs Rayo Vallecano

     

Hạng 2 Italia     

02/04, 20h00  Cosenza vs Ascoli

02/04, 22h00  Pescara vs Pisa

02/04, 23h00  Frosinone vs Reggiana

02/04, 23h00  Cremonese vs Empoli

03/04, 00h00  Virtus Entella vs Monza

03/04, 00h00  Venezia vs Reggina

03/04, 00h00  Brescia vs Pordenone

03/04, 00h00  Chievo vs SPAL 1907

03/04, 00h00  Vicenza vs Cittadella

03/04, 00h00  Lecce vs Salernitana

     

Hạng 2 Hà Lan     

03/04, 02h00  Ajax U21 vs NAC Breda

03/04, 02h00  SBV Excelsior vs PSV Eindhoven U21

03/04, 02h00  Volendam vs Cambuur

03/04, 02h00  De Graafschap vs Dordrecht 90

03/04, 02h00  Go Ahead Eagles vs Roda JC

03/04, 02h00  Telstar vs Utrecht U21

03/04, 02h00  Den Bosch vs TOP Oss

03/04, 02h00  Almere City vs NEC Nijmegen

03/04, 02h00  MVV Maastricht vs Eindhoven

03/04, 02h00  Helmond Sport vs AZ Alkmaar U21

     

VĐQG Bắc Ai Len     

03/04, 02h30  Ballymena Utd vs Crusaders Belfast

     

VĐQG Bỉ     

03/04, 00h00  Cercle Brugge vs Beerschot-Wilrijk

03/04, 00h00  Charleroi vs RE Mouscron Peruwelz

03/04, 00h00  Antwerpen vs Anderlecht

03/04, 00h00  Sint Truiden vs KV Mechelen

03/04, 00h00  Standard Liege vs Gent

03/04, 00h00  Zulte-Waregem vs Eupen

03/04, 00h00  Oostende vs Waasland-Beveren

03/04, 00h00  Kortrijk vs Club Brugge

03/04, 00h00  OH Leuven vs Genk

  

VĐQG Ireland     

03/04, 00h45  Longford Town vs Sligo Rovers

03/04, 02h45  Shamrock Rovers vs Dundalk

     

VĐQG Lithuania     

02/04, 23h00  FK Riteriai vs Dainava Alytus

03/04, 01h00  Banga vs Suduva

     

VĐQG Luxembourg     

02/04, 22h00  Dudelange vs Hostert

02/04, 22h00  Wiltz vs Jeunesse Esch

02/04, 22h00  Progres Niedercorn vs Victoria Rosport

02/04, 22h00  Racing Union vs Differdange

02/04, 22h00  RM Hamm Benfica vs Etzella Ettelbruc

02/04, 22h00  UNA Strassen vs Rodange 91

02/04, 22h00  UT Petange vs Mondorf-les.

02/04, 22h00  Fola Esch vs Swift Hesperange

     

VĐQG Moldova     

02/04, 22h00  Speranta vs Sfintul Gheorghe

02/04, 22h00  Dinamo-Auto vs Codru Lozova FC

02/04, 22h00  Petrocub vs Zimbru

02/04, 22h00  CSCT Buiucani vs Sheriff Tiraspol

02/04, 22h00  FC Floresti vs Milsami

     

VĐQG Australia     

02/04, 14h05  Macarthur FC vs Perth Glory

02/04, 16h00  Adelaide Utd vs WS Wanderers

     

VĐQG Nhật Bản     

02/04, 18h00  Cerezo Osaka vs Sagan Tosu

     

VĐQG UAE     

02/04, 22h30  Hatta vs Al Dhafra

02/04, 22h30  Al Sharjah vs Baniyas

02/04, 22h30  Khorfakkan vs Ajman

02/04, 22h30  Al Jazira vs Al Wasl

02/04, 22h30  Al Shabab (UAE) vs Al Fujairah

02/04, 22h30  Al Wahda(UAE) vs Ittihad Kalba

02/04, 22h30  Al Ain vs Al Nasr (UAE)

     

VĐQG Uzbekistan     

02/04, 18h15  Kokand-1912 vs Bunyodkor

02/04, 20h30  FK AGMK vs Navbahor

02/04, 20h30  Pakhtakor vs Metallurg Bekabad

     

VĐQG Việt Nam     

02/04, 17h00  SHB Đà Nẵng vs Hà Nội FC

02/04, 19h15  TP.HCM vs Bình Định

     

Hạng Nhất QG     

02/04, 18h00  Bà Rịa Vũng Tàu vs Thừa Thiên Huế

     

VĐQG Bolivia     

03/04, 02h00  Aurora vs CD Guabira

03/04, 07h00  San Jose vs Royal Pari

     

VĐQG Colombia     

03/04, 07h40  Santa Fe vs Pereira

     

VĐQG Mexico     

03/04, 09h30  Puebla vs Mazatlan FC

    

VĐQG Ai Cập     

02/04, 21h00  El Gouna vs ENPPI Cairo

02/04, 23h00  Wadi Degla SC vs Al Intagh Al Harbi

03/04, 01h00  Ittihad Alexandria vs Arab Contractors

03/04, 03h00  Masr lel Maqassah vs Semouha Club