Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/2: Wolves vs Leeds Utd

19/02/2021 06:51
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, Wolves sẽ đón tiếp Leeds Utd trên sân nhà trong khuôn khổ vòng đấu thứ 25 Premier League 2020/21. Đội chủ nhà đang dần lấy lại được phong độ và rất tự tin để tiếp đón tân binh Leeds. Về phía đội khách, thầy trò HLV Bielsa vừa trải qua 2 trận thua liên tiếp, điều này cho thấy sự ngây thơ và non nớt của họ ở giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh.

Cũng trong đêm nay và rạng sáng mai, còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn được diên ra như: Genk vs Beerschot-Wilrijk, Anderlecht vs Kortrijk, Club Brugge vs OH Leuven, Inter Turku vs Haka, Antwerpen vs Sint Truiden….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 19/2

Ngoại Hạng Anh
20/02, 03h00 Wolves vs Leeds Utd

Hạng 2 Hà Lan
19/02, 22h30 Ajax U21 vs Cambuur
20/02, 02h00 Dordrecht 90 vs NAC Breda
20/02, 02h00 Volendam vs Ajax U21
20/02, 02h00 Telstar vs Eindhoven
20/02, 02h00 TOP Oss vs Almere City
20/02, 02h00 MVV Maastricht vs SBV Excelsior
20/02, 02h00 Helmond Sport vs Roda JC

VĐQG Bỉ
20/02, 00h00 Antwerpen vs Sint Truiden
20/02, 00h00 Zulte-Waregem vs Standard Liege
20/02, 00h00 RE Mouscron Peruwelz vs Cercle Brugge
20/02, 00h00 KV Mechelen vs Gent
20/02, 00h00 Genk vs Beerschot-Wilrijk
20/02, 00h00 Eupen vs Oostende
20/02, 00h00 Waasland-Beveren vs Charleroi
20/02, 00h00 Anderlecht vs Kortrijk
20/02, 00h00 Club Brugge vs OH Leuven

VĐQG Croatia
20/02, 00h00 Slaven Belupo vs Sibenik

Liên Đoàn Iceland
20/02, 01h00 Trottur Rey. vs Breidablik
20/02, 02h00 Valur Rey. vs UMF Grindavik

Cúp Phần Lan
19/02, 19h00 Inter Turku vs Haka
20/02, 00h00 MuSa Pori vs EIF Ekenas

VĐQG Síp
19/02, 22h00 Nea Salamina vs Karmiotissa Pol.
20/02, 00h00 Olympiakos Nic. vs AEK Larnaka

VĐQG Bahrain
19/02, 20h50 Manama vs AL Riffa
19/02, 20h50 Busaiteen vs Al Ahli (BHR)
19/02, 23h30 East Riffa vs Muharraq
19/02, 23h30 Budaiya (BHR) vs Al Hadd

VĐQG Kuwait
19/02, 20h50 Al Arabi (KUW) vs Salmiya
19/02, 23h15 Al Sahel vs Al Nasr (KUW)

VĐQG New Zealand
20/02, 08h00 Canterbury vs Team Wellington
20/02, 08h00 Wellington Phoenix (R) vs Auckland City

VĐQG UAE
19/02, 20h30 Al Wasl vs Ittihad Kalba
19/02, 20h30 Al Wahda(UAE) vs Khorfakkan
19/02, 23h15 Al Ain vs Al Fujairah

VĐQG Brazil
20/02, 07h30 Sao Paulo/SP vs Palmeiras/SP

VĐQG Colombia
20/02, 08h00 Deportes Tolima vs Patriotas

VĐQG Uruguay
20/02, 03h00 Plaza Colonia vs Boston River

VĐQG Mexico
20/02, 08h30 Necaxa vs Monterrey
20/02, 10h30 Juarez vs Mazatlan FC