Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 18/4: MU vs Burnley

18/04/2021 03:22
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu Ngoại hạng Anh hôm nay, MU trên sân nhà sẽ có cuộc đón tiếp đối thủ khó chịu Burnley. Việc Man City và Leicester không thi đấu ở vòng đấu này sẽ là cơ hội để Quỷ Đỏ rút ngắn điểm số với ngôi đầu bảng và gia tăng khoảng cách với nhóm bám đuổi, nhất là khi West Ham đã bại trận ở loạt đấu đêm qua. Dù đang có phong độ ấn tượng nhưng thầy trò HLV Solskjaer cần phải cực tập trung bởi đối thủ của họ là một Burnley rất lỳ lợm và thi đấu rất ổn định.

Ngoài ra, đêm nay và rạng sáng mai còn rất nhiều trận đấu cực kỳ hấp dẫn và đáng để chờ đợi như: Arsenal vs Fulham, Atletico Madrid vs Eibar, Leicester City vs Southampton, Getafe vs Real Madrid, Atalanta vs Juventus, Napoli vs Inter Milan, HAGL vs Hà Nội…..

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 18/4

Ngoại Hạng Anh       

18/04, 19h30  Arsenal vs Fulham

18/04, 22h00  Man Utd vs Burnley

     

Hạng Nhất Anh     

18/04, 18h00  Rotherham Utd vs Birmingham

18/04, 21h00  Coventry vs Barnsley

     

Cúp FA     

19/04, 00h30  Leicester City vs Southampton

   

VĐQG Tây Ban Nha     

18/04, 19h00  Osasuna vs Elche

18/04, 19h00  Real Sociedad vs Sevilla

18/04, 21h15  Alaves vs Huesca

18/04, 21h15  Atletico Madrid vs Eibar

18/04, 23h30  Real Betis vs Valencia   

18/04, 23h30  Cadiz vs Celta Vigo

19/04, 02h00  Getafe vs Real Madrid

19/04, 02h00  Levante vs Villarreal

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

18/04, 19h00  UD Logrones vs Rayo Vallecano

18/04, 19h00  Albacete vs Mirandes

18/04, 23h15  Cartagena vs Tenerife

     

VĐQG Italia     

18/04, 17h30  AC Milan vs Genoa

18/04, 20h00  Atalanta vs Juventus

18/04, 20h00  Bologna vs Spezia

18/04, 20h00  Lazio vs Benevento

18/04, 23h00  Torino vs Roma

19/04, 01h45  Napoli vs Inter Milan

     

VĐQG Đức     

18/04, 20h30  B.Dortmund vs Wer.Bremen

18/04, 23h00  Mainz vs Hertha Berlin

     

Hạng 2 Đức     

18/04, 18h30  Jahn Regensburg vs Heidenheim

18/04, 18h30  Bochum vs Hannover 96

18/04, 18h30  Osnabruck vs Fort.Dusseldorf

     

VĐQG Pháp     

18/04, 18h00  PSG vs Saint Etienne

18/04, 20h00  Nimes vs Strasbourg

18/04, 20h00  Stade Brestois vs Lens

18/04, 20h00  Dijon vs Nice

18/04, 20h00  Stade Reims vs Metz

18/04, 22h05  Bordeaux vs Monaco

19/04, 02h00  Nantes vs Lyon

    

VĐQG Bồ Đào Nha     

18/04, 21h00  Famalicao vs Portimonense

18/04, 23h30  Nacional Madeira vs Porto

    

VĐQG Nga     

18/04, 16h00  Ural S.r. vs Rubin Kazan

18/04, 18h00  Arsenal-Tula vs FK Tambov

18/04, 20h30  PFC Sochi vs CSKA Moscow

18/04, 23h00  Spartak Moscow vs Ufa

  

VĐQG Bỉ     

18/04, 23h00  Sint Truiden vs Anderlecht

18/04, 23h00  Standard Liege vs Beerschot-Wilrijk

18/04, 23h00  Zulte-Waregem vs Gent

18/04, 23h00  Oostende vs Cercle Brugge

18/04, 23h00  Kortrijk vs KV Mechelen

18/04, 23h00  OH Leuven vs Waasland-Beveren

18/04, 23h00  Club Brugge vs RE Mouscron Peruwelz

     

VĐQG Hy Lạp     

18/04, 19h00  Panathinaikos vs Aris Salonica

18/04, 21h15  AEK Athens vs Asteras Tripolis

18/04, 23h30  PAOK vs Olympiakos

      

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

18/04, 20h00  Gaziantep B.B vs Kasimpasa

18/04, 23h00  Istanbul BB vs Fenerbahce

   

VĐQG Thụy Sỹ     

18/04, 21h00  Lausanne Sports vs Vaduz

18/04, 21h00  Basel vs Servette

18/04, 21h00  Young Boys vs Lugano

     

VĐQG Thụy Điển     

18/04, 20h00  Hacken vs Malmo

18/04, 20h00  Degerfors IF vs Kalmar

18/04, 20h00  Ostersunds vs Orebro

18/04, 22h30  Djurgardens vs Norrkoping

18/04, 22h30  Sirius vs Halmstads

  

VĐQG Đan Mạch     

18/04, 19h00  Odense BK vs Sonderjyske

18/04, 19h00  AC Horsens vs Lyngby

18/04, 21h00  Kobenhavn vs Nordsjaelland

18/04, 23h00  Brondby vs Aarhus AGF

     

VĐQG Australia     

18/04, 13h05  Sydney FC vs Adelaide Utd

18/04, 15h10  Macarthur FC vs Newcastle Jets

Hoãn  Central Coast vs Sydney FC

18/04, 17h15  Perth Glory vs Wellington Phoenix

    

VĐQG Nhật Bản     

18/04, 12h00  Kawasaki Fro. vs Sanf Hiroshima

18/04, 13h00  Nagoya Grampus vs Sagan Tosu

18/04, 13h00  Cerezo Osaka vs Urawa Red

18/04, 15h00  Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse

     

VĐQG Hàn Quốc     

18/04, 12h00  Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai

18/04, 14h30  Jeonbuk H.Motor vs Seongnam Ilhwa Ch.

18/04, 17h30  Pohang Steelers vs Suwon FC

    

VĐQG Việt Nam     

18/04, 17h00  BCM Bình Dương vs SHB Đà Nẵng

18/04, 17h00  HA Gia Lai vs Hà Nội FC

18/04, 18h00  Nam Định vs TP.HCM

     

Hạng Nhất QG     

18/04, 16h00  Thừa Thiên Huế vs Khánh Hòa

18/04, 17h00  ĐT Long An vs Bà Rịa Vũng Tàu

     

VĐQG Argentina     

18/04, 23h30  Arsenal Sarandi vs Racing Club

19/04, 01h45  Estudiantes LP vs Gimnasia LP

19/04, 04h00  Independiente vs Defensa YJ

19/04, 07h00  Colon vs Godoy Cruz