Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/2: Chelsea vs Newcastle

15/02/2021 07:09
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu giải Ngoại hạng Anh, trận đấu muộn nhất vòng 24 là cuộc đụng độ giữa Chelsea và Newcastle tại SVĐ Stamford Bridge. The Blues đang dần chuyển mình và lầm lũi tiến tới, hiện tại họ chiếm lĩnh vị trí thứ 5 trên bảng xếp hạng và chỉ còn cách Top 4 vỏn vẹn 1 điểm trong khi còn một trận chưa đấu. Và rõ ràng, một “chích chòe” đang rớt phong độ khó lòng ngăn nổi bước chân của Chelsea.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: West Ham Utd vs Sheffield Utd, Cadiz vs Athletic Bilbao, Bayern Munich vs A.Bielefeld, Sporting Lisbon vs Pacos Ferreira, Verona vs Parma…..

Lịch thi đấu hôm nay ngày 15/2

Ngoại Hạng Anh
16/02, 01h00 West Ham Utd vs Sheffield Utd
16/02, 03h00 Chelsea vs Newcastle

VĐQG Tây Ban Nha
16/02, 03h00 Cadiz vs Athletic Bilbao

Hạng 2 Tây Ban Nha
16/02, 01h00 Castellon vs Fuenlabrada
16/02, 03h00 Real Oviedo vs Lugo

VĐQG Italia
16/02, 02h45 Verona vs Parma

Hạng 2 Italia
16/02, 03h00 Cosenza vs Reggina

VĐQG Đức
16/02, 02h30 Bayern Munich vs A.Bielefeld

Hạng 2 Pháp
16/02, 01h00 Sochaux vs Valenciennes
16/02, 02h45 Toulouse vs Ajaccio

VĐQG Bồ Đào Nha
16/02, 03h15 Sporting Lisbon vs Pacos Ferreira

VĐQG Ba Lan
16/02, 00h00 Warta Poznan vs Zaglebie Lubin
16/02, 02h30 Gornik Zabrze vs Stal Mielec

VĐQG Bỉ
16/02, 02h45 Gent vs RE Mouscron Peruwelz

VĐQG Hy Lạp
15/02, 22h15 Pas Giannina vs PAOK

VĐQG Romania
15/02, 22h30 Botosani vs Gaz Metan Medias
16/02, 01h30 CFR Cluj vs Voluntari

VĐQG Síp
15/02, 22h00 AEK Larnaka vs Ethnikos Achnas
16/02, 00h00 AEL Limassol vs Apollon Limassol

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
15/02, 23h00 Genclerbirligi vs Besiktas
15/02, 23h00 Antalyaspor vs Malatyaspor

VĐQG Thụy Sỹ
15/02, 22h00 Zurich vs Basel

VĐQG Đan Mạch
16/02, 01h00 Kobenhavn vs Sonderjyske

VĐQG Argentina
16/02, 05h15 Rosario Central vs Argentinos Jun.
16/02, 07h30 Independiente vs Lanus

VĐQG Brazil
16/02, 04h00 Ceara/CE vs Fluminense/RJ
16/02, 06h00 SC Recife/PE vs Bragantino/SP

VĐQG Chi Lê
15/02, 20h30 Cobresal vs U. Espanola

VĐQG Paraguay
16/02, 04h30 Sol de America vs River Plate (PAR)
16/02, 06h45 Libertad vs Cerro Porteno

VĐQG Uruguay
16/02, 03h00 Danubio vs CA Progreso
16/02, 05h15 Boston River vs CA Torque

VĐQG Mexico
16/02, 10h00 Pachuca vs Atlas

VĐQG Costa Rica
16/02, 08h00 Perez Zeledon vs Guadalupe FC