Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/3: MU vs West Ham

14/03/2021 04:01
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh, MU trên sân nhà sẽ tiếp đón West Ham, đội bóng đang có phong độ rất ấn tượng. “Búa tạ” cũng đang là đối thủ cạnh trạnh cho một vị trí Top 4 với Quỷ đỏ khi khoảng cách hai đội chỉ là 5 điểm. Tuy nhiên, điều đang tiếc ở trận đấu đêm nay đó là Lingard không thể ra sân trong cuộc đối đầu với đội bóng chủ quản.

Cũng trong đêm nay, rạng sáng mai còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn được diễn ra như: Leicester City vs Sheffield Utd, Southampton vs Brighton, Arsenal vs Tottenham, Cagliari vs Juventus, AC Milan vs Napoli, Torino vs Inter Milan, Parma vs Roma, PSG vs Nantes….

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/3

Ngoại Hạng Anh     

14/03, 19h00  Southampton vs Brighton

14/03, 21h00  Leicester City vs Sheffield Utd

14/03, 23h30  Arsenal vs Tottenham

15/03, 02h15  Man Utd vs West Ham Utd

     

Hạng Nhất Anh     

14/03, 19h15  Sheffield Wed. vs Norwich

    

VĐQG Tây Ban Nha     

14/03, 20h00  Celta Vigo vs Athletic Bilbao

14/03, 22h15  Granada vs Real Sociedad   

15/03, 00h30  Eibar vs Villarreal

15/03, 03h00  Sevilla vs Real Betis

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

14/03, 20h00  UD Logrones vs Malaga

14/03, 22h00  Sporting Gijon vs Mallorca

15/03, 00h15  Tenerife vs Albacete

15/03, 02h30  Real Oviedo vs Leganes

      

VĐQG Italia     

14/03, 18h30  Bologna vs Sampdoria

14/03, 21h00  Parma vs Roma

14/03, 21h00  Torino vs Inter Milan

15/03, 00h00  Cagliari vs Juventus

15/03, 02h45  AC Milan vs Napoli

     

VĐQG Đức     

14/03, 19h30  B.Leverkusen vs A.Bielefeld

14/03, 21h30  Leipzig vs Ein.Frankfurt

15/03, 00h00  Stuttgart vs Hoffenheim

     

Hạng 2 Đức     

14/03, 19h30  Hannover 96 vs Wurzburger

14/03, 19h30  Karlsruher vs Ein.Braunschweig

14/03, 19h30  Nurnberg vs Osnabruck

     

VĐQG Pháp     

14/03, 19h00  Nimes vs Montpellier

14/03, 21h00  Dijon vs Bordeaux

14/03, 21h00  Lens vs Metz

14/03, 21h00  Lorient vs Nice

14/03, 21h00  Rennes vs Strasbourg

14/03, 23h05  Monaco vs Lille

15/03, 03h00  PSG vs Nantes

     

VĐQG Bồ Đào Nha     

14/03, 22h00  Moreirense vs Rio Ave

15/03, 00h30  Vitoria Guimaraes vs Gil Vicente

15/03, 03h00  Porto vs Pacos Ferreira

     

VĐQG Hà Lan     

14/03, 18h15  VVV Venlo vs Fortuna Sittard

14/03, 20h30  PSV Eindhoven vs Feyenoord

14/03, 20h30  Utrecht vs Vitesse Arnhem

14/03, 22h45  Zwolle vs Ajax

     

VĐQG Nga     

14/03, 18h00  Ufa vs Rubin Kazan

14/03, 20h30  FK Tambov vs Krasnodar

14/03, 23h00  Lok. Moscow vs PFC Sochi

    

VĐQG Hy Lạp     

15/03, 00h00  Larissa vs Olympiakos

15/03, 00h00  Apollon Smirnis vs Panetolikos

15/03, 00h00  Lamia FC vs Atromitos

15/03, 00h00  Volos NFC vs AEK Athens

15/03, 00h00  Asteras Tripolis vs Pas Giannina

15/03, 00h00  Panathinaikos vs PAOK

15/03, 00h00  Aris Salonica vs OFI Creta

         

VĐQG Síp     

14/03, 21h00  EN Paralimni vs Ermis Aradippou

14/03, 23h30  Olympiakos Nic. vs Anorthosis

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

14/03, 17h30  Ankaragucu vs Goztepe

14/03, 20h00  Erzurum BB vs Trabzonspor

14/03, 20h00  Gaziantep B.B vs Denizlispor

14/03, 23h00  Fenerbahce vs Genclerbirligi

     

VĐQG Thụy Sỹ     

14/03, 22h00  Vaduz vs Lugano

14/03, 22h00  Sion vs Servette

14/03, 22h00  St. Gallen vs Young Boys

     

VĐQG Áo     

14/03, 23h00  SV Ried vs Lask

14/03, 23h00  Sturm Graz vs Austria Wien

14/03, 23h00  St.Polten vs SCR Altach

14/03, 23h00  Wolfsberger AC vs Wattens

14/03, 23h00  Rapid Wien vs Hartberg

     

VĐQG Đan Mạch     

14/03, 20h00  Vejle vs Aalborg BK

14/03, 20h00  Sonderjyske vs AC Horsens

14/03, 22h00  Odense BK vs Brondby

15/03, 00h00  Kobenhavn vs Midtjylland

     

VĐQG Australia     

14/03, 12h05  Central Coast vs Perth Glory

14/03, 14h10  Western United vs Brisbane Roar

     

VĐQG Nhật Bản     

14/03, 11h00  Yokohama FM vs Urawa Red

14/03, 12h00  Shimizu S-Pulse vs Sagan Tosu

14/03, 13h00  Oita Trinita vs FC Tokyo

    

VĐQG Hàn Quốc     

14/03, 12h00  Suwon FC vs Seongnam Ilhwa Ch.

14/03, 14h30  Suwon Bluewings vs Gangwon

     

VĐQG Việt Nam     

14/03, 17h00  HA Gia Lai vs Bình Định

14/03, 18h00  Than Quảng Ninh vs TP.HCM

14/03, 19h15  Viettel vs BCM Bình Dương

     

VĐQG Argentina     

15/03, 04h00  Boca Juniors vs River Plate

15/03, 07h30  Banfield vs San Lorenzo