Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/2: West Brom vs MU

14/02/2021 07:48
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh tối nay, tại vòng 24, MU sẽ có chuyến hành quân đến sân nhà của tân binh West Brom. Quỷ đỏ vừa bị Leicester chiếm lĩnh vị trí thứ 2 sau khi họ có chiến thắng trước Liverpool ở loạt trận đêm thứ 7. Vì thế, thầy trò HLV Solsa rất quyết tâm giành trọn 3 điểm để lấy lại nơi họ thuộc về.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Arsenal vs Leeds Utd, Everton vs Fulham, Southampton vs Wolves, Inter Milan vs Lazio, Real Madrid vs Valencia, Roma vs Udinese….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 14/2

Ngoại Hạng Anh
14/02, 19h00 Southampton vs Wolves
14/02, 21h00 West Brom vs Man Utd
14/02, 23h30 Arsenal vs Leeds Utd
15/02, 02h00 Everton vs Fulham

Hạng Nhất Anh
14/02, 20h00 Brentford vs Barnsley

VĐQG Tây Ban Nha
14/02, 20h00 Getafe vs Real Sociedad
14/02, 22h15 Real Madrid vs Valencia
15/02, 00h30 Levante vs Osasuna
15/02, 03h00 Villarreal vs Real Betis

Hạng 2 Tây Ban Nha
14/02, 20h00 Mallorca vs Espanyol
14/02, 22h00 Almeria vs Las Palmas
15/02, 00h15 Leganes vs Albacete
15/02, 00h15 Alcorcon vs UD Logrones
15/02, 03h00 Sporting Gijon vs Malaga

VĐQG Italia
14/02, 18h30 Roma vs Udinese
14/02, 21h00 Cagliari vs Atalanta
14/02, 21h00 Sampdoria vs Fiorentina
15/02, 00h00 Crotone vs Sassuolo
15/02, 02h45 Inter Milan vs Lazio

Hạng 2 Italia
14/02, 21h00 Virtus Entella vs Frosinone
14/02, 23h00 Reggiana vs Ascoli
15/02, 03h00 Brescia vs Chievo

VĐQG Đức
14/02, 21h30 Ein.Frankfurt vs FC Koln
15/02, 00h00 Wolfsburg vs M.gladbach

Hạng 2 Đức
14/02, 19h30 Darmstadt vs Osnabruck
14/02, 19h30 Bochum vs Ein.Braunschweig
14/02, 19h30 Nurnberg vs St. Pauli

VĐQG Pháp
14/02, 19h00 Monaco vs Lorient
14/02, 21h00 Angers vs Nantes
14/02, 21h00 Dijon vs Nimes
14/02, 21h00 Metz vs Strasbourg
14/02, 21h00 Rennes vs Saint Etienne
14/02, 23h00 Lille vs Stade Brestois
15/02, 03h00 Bordeaux vs Marseille

VĐQG Scotland
14/02, 19h00 St. Johnstone vs Celtic

VĐQG Bồ Đào Nha
14/02, 22h00 Portimonense vs Gil Vicente
15/02, 00h30 Santa Clara vs Braga
15/02, 03h15 Moreirense vs Benfica

VĐQG Hà Lan
14/02, 18h15 AZ Alkmaar vs Heerenveen
14/02, 20h30 Feyenoord vs Willem II
14/02, 20h30 Utrecht vs VVV Venlo
14/02, 22h45 Vitesse Arnhem vs Twente

VĐQG Bỉ
14/02, 19h30 Standard Liege vs Antwerpen
14/02, 22h00 Beerschot-Wilrijk vs KV Mechelen
15/02, 00h15 Charleroi vs Club Brugge
15/02, 02h45 Cercle Brugge vs Anderlecht

VĐQG Croatia
14/02, 21h00 HNK Rijeka vs Istra 1961
14/02, 23h05 Hajduk Split vs Slaven Belupo

VĐQG Hungary
14/02, 20h30 Mezokovesdi SE vs Ferencvaros
14/02, 23h00 MOL Fehervar FC vs MTK Budapest

VĐQG Hy Lạp
14/02, 20h00 Aris Salonica vs Panetolikos
14/02, 22h15 Larissa vs AEK Athens
14/02, 22h15 OFI Creta vs Volos NFC
15/02, 00h30 Panathinaikos vs Olympiakos

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
14/02, 17h30 Konyaspor vs Denizlispor
14/02, 20h00 Goztepe vs Istanbul BB
14/02, 20h00 Hatayspor vs Alanyaspor
14/02, 20h00 Galatasaray vs Kasimpasa

VĐQG Thụy Sỹ
14/02, 22h00 Luzern vs Vaduz
14/02, 22h00 Lugano vs Young Boys
15/02, 01h00 Zurich vs Basel

VĐQG Ukraina
14/02, 19h00 FC Mariupol vs PFK Aleksandriya
14/02, 22h00 Rukh Vynnyky vs Vorskla
14/02, 22h00 SK Dnipro-1 vs Inhulets Petrove

VĐQG Áo
14/02, 20h30 SV Ried vs St.Polten
14/02, 20h30 Austria Wien vs Hartberg
14/02, 23h00 Lask vs Sturm Graz

VĐQG Đan Mạch
14/02, 20h00 Aalborg BK vs Randers
14/02, 20h00 Vejle vs Nordsjaelland
14/02, 22h00 Lyngby vs Brondby
15/02, 00h00 Midtjylland vs AC Horsens
15/02, 02h00 Odense BK vs Aarhus AGF

VĐQG Australia
14/02, 12h05 Wellington Phoenix vs Central Coast
14/02, 14h10 Brisbane Roar vs Newcastle Jets

VĐQG Argentina
15/02, 03h10 Defensa YJ vs CA Huracan
15/02, 05h20 Boca Juniors vs Gimnasia LP
15/02, 07h30 Estudiantes LP vs River Plate

VĐQG Chi Lê
14/02, 20h30 U.Concepcion vs Univ. Catolica
14/02, 20h30 Everton CD vs Huachipato
15/02, 04h00 Palestino vs Coquimbo Unido
15/02, 04h00 La Serena vs Audax Italiano
15/02, 04h00 O Higgins vs Colo Colo
15/02, 04h00 Iquique vs San. Wanderers

VĐQG Colombia
15/02, 02h59 Deportivo Pasto vs Deportes Tolima
15/02, 02h59 Inde.Medellin vs Jag de Cordoba
15/02, 02h59 Santa Fe vs Atl. Bucaramanga

VĐQG Paraguay
15/02, 04h30 Sportivo Luqueno vs Nacional
15/02, 06h45 Olimpia Asuncion vs Guairena FC

VĐQG Mexico
15/02, 01h00 Toluca vs Pumas UNAM
15/02, 08h00 Santos Laguna vs Monterrey