Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/4: PSG vs Bayern Munich

13/04/2021 02:43
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá hôm nay, PSG sẽ đón tiếp Bayern Munich trên sân nhà ở trận lượt về vòng tứ kết Cúp C1 Châu Âu 2020/21. Với lợi thế dẫn bàn trong trận lượt đi, đại diện Ligue 1 rất tự tin trong lần gặp lại Hùm Xám. Trong khi đại diện Bundesliga cần phải cố gắng rất nhiều nếu muốn lật ngược thế cờ, tuy nhiên họ đang gặp khá nhiều khó khăn về lực lượng với những chấn thương của các trụ cột.

Ở trận đấu còn lại, Porto sẽ hành quân đến nước Anh để gặp đội chủ nhà Chelsea với hy vọng mong manh. Bởi lẽ, để thua 2 bàn trắng trên sân nhà Dragao là một khoảng cách quá lớn đối với đội bóng đến từ Bồ Đào Nha. Đặc biệt khi mà họ phải đối diện với một Chelsea đang chơi phòng ngự rất ấn tượng dưới thời HLV Thomas Tuchel.

Lịch thi đấu hôm nay ngày 13/4

Cúp C1 Châu Âu     

14/04, 02h00  Chelsea vs Porto

14/04, 02h00  PSG vs Bayern Munich

  

Copa Libertadores     

14/04, 07h30  Santos/SP vs San Lorenzo

     

C1 Concacaf     

14/04, 06h00  Atlanta United vs Alajuelense   

14/04, 08h00  Portland Timbers vs CD Motagua

14/04, 10h00  Cruz Azul vs Arcahaie FC

   

Hạng Nhất Anh     

13/04, 23h30  Huddersfield vs Bournemouth

    

Hạng Nhất Scotland     

14/04, 01h00  Queen of South vs Raith Rovers

     

Hạng 2 Bồ Đào Nha     

14/04, 02h30  CD Mafra vs Casa Pia AC

     

Cúp Bulgaria     

13/04, 22h30  Slavia Sofia vs Arda Kardzhali

     

VĐQG Ireland     

14/04, 01h45  Derry City vs Shamrock Rovers

     

VĐQG Kazakhstan     

13/04, 18h00  Ordabasy vs Astana

13/04, 18h00  Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda

13/04, 18h00  FK Kyzylzhar vs Aktobe

13/04, 18h00  Caspiy Aktau vs Kairat Almaty

13/04, 18h00  Turan (KAZ) vs FK Taraz

13/04, 18h00  Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan

13/04, 18h00  Shakhter Kar. vs Akzhayik Oral

     

VĐQG Síp     

13/04, 23h00  Karmiotissa Pol. vs Ethnikos Achnas

    

VĐQG Wales     

14/04, 02h45  Flint Town Utd vs Cefn Druids AFC

14/04, 02h45  Barry Town vs The New Saints

14/04, 02h45  Haverfordwest vs Aberystwyth

14/04, 02h45  Cardiff Metropolitan vs Newtown AFC

14/04, 02h45  Penybont vs Bala Town

14/04, 02h45  Caernarfon Town vs Connah's QN

       

Cúp Brazil     

14/04, 02h30  Cianorte/PR vs Santa Cruz/PE

14/04, 05h00  Paysandu/PA vs CRB/AL

14/04, 07h30  CSA/AL vs Remo/PA

    

VĐQG Colombia     

14/04, 08h00  Patriotas vs Once Caldas

     

Hạng 2 Mexico     

14/04, 05h00  Tlaxcala FC vs Mineros de Zac.

14/04, 07h00  Tampico Madero vs Dorados

14/04, 09h00  Sonora vs Correcaminos