BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác

Hôm nay: Thứ tư, ngày 29/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/3: Fulham vs Man City

Thứ bảy, ngày 13/03/2021 - 06:41
5/5 - (1 bình chọn)
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo Lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, Fulham sẽ tiếp đón đội đầu bảng Man City trên sân nhà tại vòng 28 Premier League. Đây chắc chắn là trận đấu khó khăn đối với tân binh này, bởi lẽ The Citizen đang thể hiện sức mạnh tuyệt đối. Dù vừa bị MU cắt đứt mạch toàn thắng, nhưng thầy trò Pep Guardiola lập tức thị uy bằng chiến thắng hủy diệt trước Southampton.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/3: Fulham vs Man City 1

Cũng trong đêm nay, rạng sáng mai còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn được diễn ra như: Leeds Utd vs Chelsea, Crystal Palace vs West Brom, Everton vs Burnley, Real Madrid vs Elche, Getafe vs Atletico Madrid, Bremen vs Bayern Munich, Dortmund vs Hertha Berlin…..

Lịch thi đấu hôm nay ngày 13/3

Ngoại Hạng Anh     

13/03, 19h30  Leeds Utd vs Chelsea

13/03, 22h00  Crystal Palace vs West Brom

14/03, 00h30  Everton vs Burnley

14/03, 03h00  Fulham vs Man City

     

Hạng Nhất Anh     

13/03, 19h15  Luton Town vs Swansea City

13/03, 22h00  Nottingham Forest vs Reading  

13/03, 22h00  Bournemouth vs Barnsley

13/03, 22h00  Wycombe vs Preston North End

13/03, 22h00  Birmingham vs Bristol City

13/03, 22h00  Cardiff City vs Watford

13/03, 22h00  Derby County vs Millwall

13/03, 22h00  Middlesbrough vs Stoke City

13/03, 22h00  QPR vs Huddersfield

     

VĐQG Tây Ban Nha     

13/03, 20h00  Alaves vs Cadiz

13/03, 22h15  Real Madrid vs Elche

14/03, 00h30  Osasuna vs Valladolid

14/03, 03h00  Getafe vs Atletico Madrid

     

Hạng 2 Tây Ban Nha     

13/03, 22h00  Fuenlabrada vs Las Palmas

14/03, 00h15  Girona vs Lugo

14/03, 02h30  Castellon vs Sabadell

14/03, 03h00  Mirandes vs Espanyol

     

VĐQG Italia     

13/03, 21h00  Sassuolo vs Verona

14/03, 00h00  Benevento vs Fiorentina

14/03, 02h45  Genoa vs Udinese

     

Hạng 2 Italia     

13/03, 20h00  Frosinone vs Brescia

13/03, 20h00  Pordenone vs Pescara

13/03, 20h00  Ascoli vs Venezia

13/03, 20h00  Cremonese vs Reggiana

13/03, 20h00  Reggina vs Monza

13/03, 20h00  Lecce vs Chievo

13/03, 22h00  Salernitana vs Cosenza

14/03, 00h00  Vicenza vs Empoli

    

VĐQG Đức     

13/03, 21h30  Union Berlin vs FC Koln

13/03, 21h30  Wer.Bremen vs Bayern Munich

13/03, 21h30  Mainz vs Freiburg

13/03, 21h30  Wolfsburg vs Schalke 04

14/03, 00h30  B.Dortmund vs Hertha Berlin

     

Hạng 2 Đức     

13/03, 19h00  Darmstadt vs Erzgebirge Aue

13/03, 19h00  Sandhausen vs Fort.Dusseldorf

     

VĐQG Pháp     

13/03, 19h00  Angers vs Saint Etienne

13/03, 23h00  Marseille vs Stade Brestois

     

Hạng 2 Pháp     

13/03, 21h00  Auxerre vs Paris FC

14/03, 01h00  Ajaccio vs Guingamp

14/03, 02h00  Clermont vs Amiens

14/03, 02h00  Rodez vs Valenciennes

14/03, 02h00  Dunkerque vs Niort

14/03, 02h00  Grenoble vs Pau FC

14/03, 02h00  Sochaux vs Chateauroux

14/03, 02h00  Toulouse vs Chambly

14/03, 02h00  Troyes vs Nancy

     

VĐQG Scotland     

13/03, 22h00  Ross County vs Hibernian

13/03, 22h00  Livingston vs Hamilton

  

VĐQG Bồ Đào Nha     

13/03, 22h30  SC Farense vs Belenenses

14/03, 01h00  Santa Clara vs Portimonense

14/03, 01h00  Benfica vs Boavista

14/03, 03h30  Tondela vs Sporting Lisbon

     

VĐQG Hà Lan     

13/03, 22h30  Willem II vs Heerenveen

14/03, 00h45  ADO Den Haag vs Heracles Almelo

14/03, 02h00  AZ Alkmaar vs Twente

14/03, 02h00  Groningen vs Emmen

14/03, 03h00  Sparta Rotterdam vs RKC Waalwijk

     

VĐQG Nga     

13/03, 16h00  Ural S.r. vs Rotor Volgograd

13/03, 18h00  Arsenal-Tula vs CSKA Moscow

13/03, 20h30  Zenit vs Akhmat Groznyi

13/03, 23h00  Din. Moscow vs Spartak Moscow

     

VĐQG Síp     

13/03, 21h00  Nea Salamina vs Ethnikos Achnas

13/03, 23h30  AEL Limassol vs Omonia Nicosia

     

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ     

13/03, 17h30  Sivasspor vs Fatih Karagumruk

13/03, 20h00  Rizespor vs Hatayspor

13/03, 20h00  Alanyaspor vs Antalyaspor

13/03, 23h00  Kayserispor vs Galatasaray

     

VĐQG Thụy Sỹ     

14/03, 00h15  Zurich vs Lausanne Sports

14/03, 02h30  Basel vs Luzern

     

Cúp Thụy Điển     

Hoãn  Hammarby vs Trelleborgs

13/03, 22h00  Norrkoping vs Hacken

     

VĐQG Australia     

13/03, 13h05  Sydney FC vs Newcastle Jets

13/03, 15h10  Melb. Victory vs Adelaide Utd

     

VĐQG Nhật Bản     

13/03, 12h00  Yokohama FC vs Cerezo Osaka

13/03, 12h00  Consa. Sapporo vs Gamba Osaka

13/03, 12h00  Tokushima Vortis vs Avispa Fukuoka

13/03, 13h00  Shonan Bellmare vs Vegalta Sendai

13/03, 14h00  Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima

13/03, 15h00  Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol

13/03, 16h00  Vissel Kobe vs Nagoya Grampus

     

VĐQG Hàn Quốc     

13/03, 12h00  Gwangju vs Jeonbuk H.Motor

13/03, 12h00  Daegu vs Jeju Utd

13/03, 14h30  Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai

13/03, 17h00  Incheon Utd vs FC Seoul

     

VĐQG Việt Nam     

13/03, 17h00  SHB Đà Nẵng vs HL Hà Tĩnh

13/03, 18h00  Hải Phòng vs Hà Nội FC

     

VĐQG Argentina     

14/03, 03h10  Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield

14/03, 03h10  CA Platense vs Racing Club

14/03, 05h20  Defensa YJ vs Newells Old Boys

14/03, 05h20  Argentinos Jun. vs Godoy Cruz

14/03, 07h30  Estudiantes LP vs Colon

BÌNH LUẬN BÀI VIẾT