Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/2: Man City vs Tottenham

13/02/2021 07:11
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, trận đại chiến giữa Man City và Tottenham tại vòng 24 Premier League 2020/21 sẽ diễn ra vào 00h30 đêm nay. Đây chắc chắn là trận đấu được chờ đợi nhất tại vòng đấu này, nó tới từ chất lượng đội hình hai CLB khá cân bằng, phong độ ổn đinh và nhất là cuộc đối đầu của hai HLV Pep Guardiola và Mourinho.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Leicester City vs Liverpool, Crystal Palace vs Burnley, Crystal Palace vs Burnley, Barcelona vs Alaves, Napoli vs Juventus, Spezia vs AC Milan…..

Lịch thi đấu hôm nay ngày 13/2

Ngoại Hạng Anh
13/02, 19h30 Leicester City vs Liverpool
13/02, 22h00 Crystal Palace vs Burnley
14/02, 00h30 Man City vs Tottenham
14/02, 03h00 Crystal Palace vs Burnley

Hạng Nhất Anh
13/02, 19h30 Nottingham Forest vs Bournemouth
13/02, 22h00 Rotherham Utd vs QPR
13/02, 22h00 Birmingham vs Luton Town
13/02, 22h00 Cardiff City vs Coventry
13/02, 22h00 Derby County vs Middlesbrough
13/02, 22h00 Huddersfield vs Wycombe
13/02, 22h00 Norwich vs Stoke City
13/02, 22h00 Reading vs Millwall
13/02, 22h00 Sheffield Wed. vs Swansea City
13/02, 22h00 Watford vs Bristol City

VĐQG Tây Ban Nha
13/02, 20h00 Granada vs Atletico Madrid
13/02, 22h15 Sevilla vs Huesca
14/02, 00h30 Eibar vs Valladolid
14/02, 03h00 Barcelona vs Alaves

Hạng 2 Tây Ban Nha
13/02, 22h00 Cartagena vs Rayo Vallecano
14/02, 00h15 Mirandes vs Girona
14/02, 02h30 Tenerife vs SD Ponferradina

VĐQG Italia
13/02, 21h00 Torino vs Genoa
14/02, 00h00 Napoli vs Juventus
14/02, 02h45 Spezia vs AC Milan

Hạng 2 Italia
13/02, 21h00 Salernitana vs Vicenza
13/02, 21h00 Pordenone vs Cittadella
13/02, 21h00 Cremonese vs Lecce
13/02, 21h00 Pescara vs Venezia
13/02, 22h00 SPAL 1907 vs Empoli

VĐQG Đức
13/02, 21h30 Wer.Bremen vs Freiburg
13/02, 21h30 B.Dortmund vs Hoffenheim
13/02, 21h30 B.Leverkusen vs Mainz
13/02, 21h30 Stuttgart vs Hertha Berlin
14/02, 00h30 Union Berlin vs Schalke 04

Hạng 2 Đức
13/02, 19h00 Jahn Regensburg vs Fort.Dusseldorf
13/02, 19h00 Sandhausen vs Karlsruher
13/02, 19h00 Heidenheim vs Erzgebirge Aue
13/02, 19h00 Hamburger vs Greuther Furth

VĐQG Pháp
13/02, 23h00 PSG vs Nice
14/02, 01h00 Stade Reims vs Lens
14/02, 03h00 Lyon vs Montpellier

Hạng 2 Pháp
13/02, 21h00 Auxerre vs Guingamp
14/02, 01h00 Clermont vs Chambly
14/02, 01h00 Pau FC vs Paris FC
14/02, 01h00 Dunkerque vs Nancy
14/02, 01h00 Caen vs Niort
14/02, 01h00 Chateauroux vs Le Havre
14/02, 01h00 Grenoble vs Amiens
14/02, 01h00 Troyes vs Rodez

VĐQG Scotland
13/02, 22h00 Ross County vs Hibernian
13/02, 22h00 Aberdeen vs St. Mirren
13/02, 22h00 Dundee Utd vs Livingston
13/02, 22h00 Motherwell vs Hamilton
13/02, 22h00 Rangers vs Kilmarnock

Hạng Nhất Scotland
13/02, 22h00 Raith Rovers vs Ayr Utd
13/02, 22h00 Alloa Athletic vs Arbroath
13/02, 22h00 Dunfermline vs Dundee
13/02, 22h00 Inverness C.T. vs Greenock Morton

VĐQG Bồ Đào Nha
13/02, 22h30 Nacional Madeira vs SC Farense
14/02, 01h00 Vitoria Guimaraes vs Rio Ave
14/02, 03h30 Porto vs Boavista

Hạng 2 Bồ Đào Nha
13/02, 18h00 Academica Coim vs Cova Piedade
13/02, 22h00 Arouca vs Varzim
14/02, 00h00 SC Covilha vs Vizela

VĐQG Hà Lan
14/02, 00h45 ADO Den Haag vs PSV Eindhoven
14/02, 02h00 Groningen vs Zwolle
14/02, 02h00 Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard
14/02, 03h00 Heracles Almelo vs Ajax

Hạng 2 Hà Lan
13/02, 18h00 Go Ahead Eagles vs Telstar
13/02, 20h15 De Graafschap vs MVV Maastricht

VĐQG Ba Lan
13/02, 21h00 Cracovia Krakow vs Podbeskidzie
13/02, 23h30 Pogon Szczecin vs Piast Gliwice
14/02, 02h00 Rakow Czestochowa vs Lechia GD

VĐQG Bỉ
13/02, 22h15 Waasland-Beveren vs Eupen
14/02, 00h30 Sint Truiden vs Zulte-Waregem
14/02, 02h45 Oostende vs Genk

VĐQG Hy Lạp
13/02, 22h15 Asteras Tripolis vs Lamia FC
14/02, 00h30 Apollon Smirnis vs Atromitos

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
13/02, 17h30 Kayserispor vs Ankaragucu
13/02, 20h00 Trabzonspor vs Gaziantep B.B
13/02, 23h00 Fatih Karagumruk vs Fenerbahce

VĐQG Thụy Sỹ
14/02, 00h15 Lausanne Sports vs Servette
14/02, 02h30 Sion vs St. Gallen

VĐQG Áo
13/02, 23h00 SCR Altach vs Rapid Wien
13/02, 23h00 Wattens vs RB Salzburg
13/02, 23h00 Wolfsberger AC vs Admira

VĐQG Australia
13/02, 13h05 Western United vs Sydney FC
13/02, 15h10 WS Wanderers vs Melbourne City

VĐQG Argentina
14/02, 03h10 Aldosivi vs Godoy Cruz
14/02, 03h10 Talleres Cordoba vs Patronato Parana
14/02, 05h20 Velez Sarsfield vs Newells Old Boys
14/02, 07h30 San Lorenzo vs Arsenal Sarandi

VĐQG Chi Lê
14/02, 04h30 Univ. de Chile vs Antofagasta
14/02, 04h30 U. La Calera vs Curico Unido

VĐQG Mexico
14/02, 06h00 Chivas Guad. vs Necaxa
14/02, 08h00 Club America vs Queretaro
14/02, 10h05 Tigres UANL vs Cruz Azul