Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/2: Leipzig vs Augsburg

12/02/2021 07:35
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Đức, Leipzig trên sân nhà sẽ tiếp đón Augsburg ở trận đấu thuộc vòng 21 Bundesliga. Với trình độ chuyên môn cùng phong độ vượt trội, lại có lợi thế sân bãi, rõ ràng “Bò đỏ” được đánh giá cao hơn rất nhiều so với Augsburg. Các chuyên gia cũng tin tưởng vào chiến thắng giành cho đội chủ nhà.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Blackburn Rovers vs Preston North End, Levante vs Osasuna, Famalicao vs Belenenses, Bologna vs Benevento, RKC Waalwijk vs Emmen….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 11/2

Hạng Nhất Anh
13/02, 02h45 Blackburn Rovers vs Preston North End

VĐQG Tây Ban Nha
13/02, 03h00 Levante vs Osasuna

Hạng 2 Tây Ban Nha
13/02, 03h00 Sabadell vs Zaragoza

VĐQG Italia
13/02, 02h45 Bologna vs Benevento

Hạng 2 Italia
13/02, 03h00 Monza vs Pisa

VĐQG Đức
13/02, 02h30 Leipzig vs Augsburg

Hạng 2 Đức
13/02, 00h30 Holstein Kiel vs Wurzburger
13/02, 00h30 Hannover 96 vs Paderborn 07

Hạng Nhất Scotland
13/02, 02h45 Queen of South vs Hearts

VĐQG Bồ Đào Nha
13/02, 03h30 Famalicao vs Belenenses

VĐQG Hà Lan
13/02, 02h00 RKC Waalwijk vs Emmen

Hạng 2 Hà Lan
12/02, 22h30 AZ Alkmaar U21 vs Utrecht U21
12/02, 22h30 NAC Breda vs Eindhoven

VĐQG Albania
12/02, 22h00 Teuta Durres vs Skenderbeu

VĐQG Ba Lan
13/02, 02h30 Slask Wroclaw vs Wisla Krakow

VĐQG Bulgaria
12/02, 22h30 Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali

VĐQG Bỉ
13/02, 02h45 OH Leuven vs Kortrijk

VĐQG Croatia
13/02, 00h00 NK Varazdin vs Lok. Zagreb

VĐQG Hungary
13/02, 02h00 Ujpest vs Diosgyori

Cúp Phần Lan
12/02, 19h00 Inter Turku vs IFK Mariehamn

VĐQG Romania
13/02, 01h00 Arges Pitesti vs Viitorul C.

VĐQG Serbia
12/02, 20h30 Napredak vs Javor Ivanjica
12/02, 20h30 Spartak Subotica vs OFK Backa
12/02, 20h30 Proleter NS vs Zlatibor Cajetina
12/02, 20h30 Backa Topola vs FK Rad
12/02, 22h30 Partizan vs Novi Pazar
13/02, 00h30 Cukaricki vs Vojvodina

VĐQG Séc
13/02, 00h00 Slovacko vs Teplice

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
12/02, 23h00 Rizespor vs Erzurum BB

VĐQG Argentina
13/02, 05h15 Banfield vs Racing Club
13/02, 07h30 C. Cordoba SdE vs Colon
13/02, 07h30 Union Santa Fe vs Atletico Tucuman

VĐQG Colombia
13/02, 04h00 Pereira vs Patriotas
13/02, 06h00 Alianza Petrolera vs Once Caldas
13/02, 08h05 Boyaca Chico vs America Cali

VĐQG Uruguay
13/02, 03h00 CA Progreso vs Defensor SC

VĐQG Mexico
13/02, 08h30 Puebla vs Juarez
13/02, 10h00 Club Tijuana vs Club Leon
13/02, 10h30 Mazatlan FC vs San Luis