BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Theo lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, đêm nay Tottenham sẽ đón MU trên sân nhà. Ở trận lượt đi, thầy trò HLV Mourinho đã khiến Quỷ Đỏ phải nhận thất bại thảm hại 1-6 ngay tại Old Trafford. Nhưng ở trận lượt về này, điều này sẽ khó được tái lập khi mà hiện tại đội quân của HLV Solskjaer đã bản lĩnh và đang có phong độ sân khách rất ấn tượng. Nhiều khả năng một thế trận giằng co sẽ được trình diễn tại SVĐ Tottenham Hotspur đêm nay.
Ngoài ra đêm nay và rạng sáng ngày mai còn nhiều trận đấu diễn ra tại các giải như Ngoại hạng Anh, Bundesliga, La Liga, Serie A như: Burnley vs Newcastle, West Ham Utd vs Leicester City, Sheffield Utd vs Arsenal, Real Betis vs Atletico Madrid, Inter Milan vs Cagliari, Juventus vs Genoa….
Lịch thi đấu hôm nay ngày 11/4
Ngoại Hạng Anh
11/04, 18h00 Burnley vs Newcastle
11/04, 20h05 West Ham Utd vs Leicester City
11/04, 22h30 Tottenham vs Man Utd
12/04, 01h00 Sheffield Utd vs Arsenal
VĐQG Tây Ban Nha
11/04, 19h00 Villarreal vs Osasuna
11/04, 21h15 Valencia vs Real Sociedad
11/04, 23h30 Valladolid vs Granada
12/04, 02h00 Real Betis vs Atletico Madrid
Hạng 2 Tây Ban Nha
11/04, 19h00 Malaga vs Albacete
11/04, 21h00 Zaragoza vs Almeria
11/04, 23h15 Mirandes vs UD Logrones
11/04, 23h15 Sabadell vs Cartagena
11/04, 23h15 Mallorca vs Lugo
12/04, 02h00 Espanyol vs Leganes
VĐQG Italia
11/04, 17h30 Inter Milan vs Cagliari
11/04, 20h00 Juventus vs Genoa
11/04, 20h00 Sampdoria vs Napoli
11/04, 20h00 Verona vs Lazio
11/04, 23h00 Roma vs Bologna
12/04, 01h45 Fiorentina vs Atalanta
Hạng 2 Italia
11/04, 20h00 Reggina vs Vicenza
12/04, 00h00 Venezia vs Cosenza
VĐQG Đức
11/04, 20h30 Schalke 04 vs Augsburg
11/04, 23h00 FC Koln vs Mainz
Hạng 2 Đức
11/04, 18h30 Wurzburger vs Nurnberg
11/04, 18h30 Hannover 96 vs Heidenheim
11/04, 18h30 Osnabruck vs Ein.Braunschweig
VĐQG Pháp
11/04, 18h00 Rennes vs Nantes
11/04, 20h00 Stade Brestois vs Nimes
11/04, 20h00 Saint Etienne vs Bordeaux
11/04, 20h00 Lens vs Lorient
11/04, 20h00 Nice vs Stade Reims
11/04, 22h05 Monaco vs Dijon
12/04, 02h00 Lyon vs Angers
Hạng 2 Pháp
12/04, 00h00 Amiens vs Rodez
VĐQG Bồ Đào Nha
11/04, 21h30 Gil Vicente vs Moreirense
11/04, 21h30 Santa Clara vs Nacional Madeira
11/04, 23h30 Braga vs Belenenses
12/04, 02h00 Sporting Lisbon vs Famalicao
VĐQG Hà Lan
11/04, 17h15 Utrecht vs Feyenoord
11/04, 19h30 VVV Venlo vs PSV Eindhoven
11/04, 19h30 Groningen vs Heerenveen
11/04, 21h45 RKC Waalwijk vs Ajax
VĐQG Nga
11/04, 18h00 Arsenal-Tula vs Krasnodar
11/04, 20h30 Din. Moscow vs Ural S.r.
11/04, 20h30 PFC Sochi vs Zenit
11/04, 23h00 Lok. Moscow vs Spartak Moscow
VĐQG Bỉ
11/04, 18h30 Genk vs Sint Truiden
11/04, 21h00 Waasland-Beveren vs Kortrijk
11/04, 23h15 Anderlecht vs Club Brugge
12/04, 01h45 Beerschot-Wilrijk vs Oostende
VĐQG Hy Lạp
11/04, 19h00 Aris Salonica vs AEK Athens
11/04, 21h15 Asteras Tripolis vs PAOK
11/04, 23h30 Olympiakos vs Panathinaikos
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
11/04, 17h30 Sivasspor vs Konyaspor
11/04, 20h00 Kayserispor vs Antalyaspor
11/04, 20h00 Ankaragucu vs Genclerbirligi
11/04, 23h00 Erzurum BB vs Besiktas
VĐQG Thụy Sỹ
11/04, 21h00 Vaduz vs Sion
11/04, 21h00 Young Boys vs St. Gallen
11/04, 21h00 Zurich vs Servette
VĐQG Thụy Điển
11/04, 20h00 Mjallby AIF vs Varbergs BoIS
11/04, 20h00 Halmstads vs Hacken
11/04, 22h30 Elfsborg vs Djurgardens
11/04, 22h30 Norrkoping vs Sirius
VĐQG Đan Mạch
11/04, 19h00 Randers vs Nordsjaelland
11/04, 19h00 Sonderjyske vs AC Horsens
11/04, 21h00 Brondby vs Kobenhavn
11/04, 23h00 Aarhus AGF vs Midtjylland
VĐQG Australia
11/04, 16h05 Wellington Phoenix vs Western United
VĐQG Nhật Bản
11/04, 11h05 Consa. Sapporo vs Kashima Antlers
11/04, 12h00 Vegalta Sendai vs Yokohama FM
11/04, 12h00 FC Tokyo vs Kawasaki Fro.
11/04, 13h00 Urawa Red vs Tokushima Vortis
11/04, 13h00 Oita Trinita vs Nagoya Grampus
11/04, 13h00 Sagan Tosu vs Yokohama FC
11/04, 15h00 Kashiwa Reysol vs Gamba Osaka
11/04, 15h00 Vissel Kobe vs Shimizu S-Pulse
VĐQG Hàn Quốc
11/04, 12h00 Jeju Utd vs Suwon Bluewings
11/04, 14h30 Suwon FC vs Ulsan Hyundai
11/04, 17h00 Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd
VĐQG Việt Nam
11/04, 17h00 Bình Định vs Viettel
11/04, 19h15 Hà Nội FC vs Than Quảng Ninh
11/04, 19h15 Sài Gòn FC vs HL Hà Tĩnh
Hạng Nhất QG
11/04, 15h30 An Giang vs Bình Phước
11/04, 17h00 Khánh Hòa vs CA Nhân Dân
VĐQG Argentina
11/04, 21h00 Godoy Cruz vs Arsenal Sarandi
12/04, 00h00 Patronato Parana vs Gimnasia LP
12/04, 00h00 Argentinos Jun. vs C. Cordoba SdE
12/04, 02h15 Rosario Central vs Banfield
12/04, 04h30 Union Santa Fe vs Boca Juniors
12/04, 07h00 River Plate vs Colon