BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác

Hôm nay: Thứ tư, ngày 29/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/3: MU vs Milan

Thứ năm, ngày 11/03/2021 - 06:59
5/5 - (1 bình chọn)
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 hôm nay sẽ chứng kiến trận đấu đầy duyên nợ giữa MU và Milan. Hai gã khổng lồ của bóng đá châu Âu hiện tại cùng trải qua giai đoạn phục hưng. Và họ sẽ gặp nhau trong trận chiến tại đấu trường châu lục, nhưng lần này không phải ở Champions League như xưa mà chỉ là ở giải đấu thấp hơn-Europa League. Chắc chắn cuộc đụng độ tại Old Trafford đêm nay sẽ gợi nhớ cho người hâm mộ những màn so tài đỉnh cao và đầy cảm xúc giữa hai CLB.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/3: MU vs Milan 1

Cũng trong đêm nay, rạng sáng mai còn rất nhiều các trận đấu hấp dẫn được diễn ra như: Olympiakos vs Arsenal, Roma vs Shakhtar Donetsk, Tottenham vs Dinamo Zagreb, Dinamo Kiev vs Villarreal, Ajax vs Young Boys, Granada vs Molde…

Lịch thi đấu hôm nay ngày 11/3

Cúp C2 Châu Âu     

12/03, 00h55  Dinamo Kiev vs Villarreal

12/03, 00h55  Slavia Praha vs Rangers

12/03, 00h55  Ajax vs Young Boys

12/03, 00h55  Man Utd vs AC Milan

12/03, 03h00  Granada vs Molde

12/03, 03h00  Olympiakos vs Arsenal

12/03, 03h00  Roma vs Shakhtar Donetsk

12/03, 03h00  Tottenham vs Dinamo Zagreb

     

C1 Châu Âu Nữ       

11/03, 20h00  Fiorentina Nữ vs Man City Nữ

      

Copa Libertadores     

12/03, 07h30  Guarani CA vs Atl. Nacional

    

VĐQG Slovenia     

11/03, 19h00  Tabor Sezana vs O.Ljubljana

11/03, 21h00  CM Celje vs Gorica

11/03, 23h15  Maribor vs Koper

     

Cúp Đan Mạch     

11/03, 22h30  Sonderjyske vs Fremad Amager

12/03, 00h45  B93 Kobenhavn vs Aarhus AGF

     

VĐQG Arập Xeut     

11/03, 20h10  Dhamak vs Al Ettifaq

11/03, 23h05  Al Wehda (KSA) vs Al Hilal

12/03, 00h45  Al Ahli (KSA) vs Al Nasr (KSA)

     

VĐQG Iran     

11/03, 18h00  Machine Sazi vs Esteghlal Tehran

11/03, 19h30  Peykan vs Zobahan

11/03, 19h30  Foolad Khozestan vs Gol Gohar

11/03, 19h30  Mes Rafsanjan vs Aluminium Arak

11/03, 19h30  Sepahan vs Teraktor Sazi

11/03, 19h45  Nassaji Mazandaran vs SaiPa Karadj

11/03, 20h00  Sanat Naft vs Shahr Khodrou

11/03, 21h00  Persepolis vs Naft M. Soleyman

     

VĐQG Thái Lan     

11/03, 18h30  Chonburi vs BG Pathum United

11/03, 19h00  Samut Prakan City vs Ratchaburi

     

VĐQG UAE     

11/03, 20h45  Ajman vs Al Shabab (UAE)

11/03, 20h45  Hatta vs Al Jazira

11/03, 23h15  Al Fujairah vs Al Wasl

11/03, 23h15  Al Sharjah vs Khorfakkan

     

VĐQG Uzbekistan     

11/03, 18h15  Surkhon Termiz vs Metallurg Bekabad

11/03, 20h30  Qyzylqum vs Andijan

     

Brazil Paulista     

12/03, 06h00  Palmeiras/SP vs Sao Caetano/SP

     

VĐQG Bolivia     

12/03, 02h00  Aurora vs Royal Pari

12/03, 07h00  Real Tomayapo vs Always Ready

12/03, 08h00  Bolivar vs Real Potosi

     

Cúp Colombia     

12/03, 03h00  Fortaleza vs Leones FC

12/03, 03h00  Boca Juniors Cali vs Union Magdalena

12/03, 03h15  Real San Andres vs Cortulua

12/03, 05h30  Real Cartagena vs Atletico Huila

     

Hạng 2 Mexico     

12/03, 10h00  Leones Negros UdeG vs Sonora

     

VĐQG Ai Cập     

12/03, 00h30  Zamalek SC vs Ceramica Cleopatra

BÌNH LUẬN BÀI VIẾT