Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/2: Barnsley vs Chelsea

11/02/2021 06:51
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá ngoại hạng Anh, Chelsea sẽ có chuyến hành quân đến sân nhà của Barnsley trong khuôn khổ vòng 5 FA Cup. Dưới thời HLV Thomas Tuchel, The Blues đang thể hiện phong độ cực kỳ ấn tượng. Cùng với đó, sự chênh lệch về đẳng cấp sẽ khiến Barnsley khó lòng cản bước tiến của đội bóng thành London tại FA Cup 2020/21.

Ngoài ra, lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn rất nhiều các trận đấu rất hấp dẫn như: Wolves vs Southampton, Athletic Bilbao vs Levante, Estoril vs Benfica, Bayern Munich vs Tigres….

Lịch thi đấu hôm nay ngày 11/2

Fifa Club World Cup
12/02, 01h00 Bayern Munich vs Tigres

Cúp FA
12/02, 00h30 Wolves vs Southampton
12/02, 03h00 Barnsley vs Chelsea

Cúp Tây Ban Nha
12/02, 03h00 Athletic Bilbao vs Levante

Cúp Pháp
12/02, 00h45 Sochaux vs Saint Etienne
12/02, 03h05 Angers vs Rennes

Cúp Bồ Đào Nha
12/02, 03h15 Estoril vs Benfica

Cúp Hà Lan
12/02, 02h00 Heerenveen vs Feyenoord

Cúp Ba Lan
11/02, 23h30 Chojniczanka vs Zaglebie Lubin
12/02, 02h30 Radomiak Radom vs Lech Poznan

Cúp Bỉ
12/02, 00h00 Gent vs Charleroi
12/02, 00h00 Beerschot-Wilrijk vs KV Mechelen
12/02, 02h45 Union Saint-Gilloise vs Anderlecht

Cúp Hy Lạp
11/02, 21h00 Pas Giannina vs Panathinaikos

VĐQG Israel
12/02, 00h00 Bnei Yehuda vs HIK Shmona
12/02, 01h15 Maccabi Netanya vs Beitar Jerusalem

Cúp Romania
11/02, 22h45 Poli Timisoara vs Astra Giurgiu
12/02, 01h30 Botosani vs FC Uni.Craiova

VĐQG Slovenia
11/02, 21h00 Aluminij vs CM Celje
11/02, 23h00 Mura vs Tabor Sezana

VĐQG Síp
11/02, 22h00 Ethnikos Achnas vs Karmiotissa Pol.
12/02, 00h00 Pafos FC vs EN Paralimni

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ
11/02, 21h45 Sivasspor vs Antalyaspor
12/02, 00h45 Konyaspor vs Besiktas

Cúp Đan Mạch
12/02, 00h00 Odense BK vs Midtjylland
12/02, 02h15 Vejle vs Randers

VĐQG Chi Lê
12/02, 04h30 Colo Colo vs Cobresal
12/02, 04h30 Audax Italiano vs Iquique
12/02, 04h30 San. Wanderers vs U.Concepcion
12/02, 04h30 Coquimbo Unido vs Everton CD
12/02, 07h00 Huachipato vs Palestino

VĐQG Uruguay
11/02, 20h00 CA Fenix vs Cerro Montevideo
12/02, 03h00 CA River Plate (URU) vs Boston River
12/02, 06h00 CA Penarol vs Dep. Maldonado

VĐQG Ai Cập
11/02, 19h30 Ghazl Al Mahalla vs Ceramica Cleopatra
11/02, 19h30 Aswan FC vs NBE SC
11/02, 22h00 Masr lel Maqassah vs Al Intagh Al Harbi