BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Chắc chắn sự chú ý của phần lớn người hâm mộ bóng đá sẽ đổ dồn về Tây Ban Nha đêm nay, theo lịch thi đấu La Liga hôm nay, trận siêu kinh điển đáng chờ đợi giữa Real Madrid và Barcelona sẽ diễn ra vào lúc 02h00 rạng sáng mai theo giờ Việt Nam. Việc cả hai CLB đang có phong độ ổn định và vẫn đang trong cuộc đua gay gắt cho chức vô địch La Liga càng khiến trận El Calasico trở nên nóng bóng hơn bao giờ hết.
Ngoài ra đêm nay và rạng sáng ngày mai còn nhiều trận đấu diễn ra tại các giải như Ngoại hạng Anh, Bundesliga, La Liga, Serie A như: Man City vs Leeds Utd, Liverpool vs Aston Villa, Crystal Palace vs Chelsea, Parma vs AC Milan, Bayern Munich vs Union Berlin, Stuttgart vs B.Dortmund….
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/4
C1 Châu Á
10/04, 22h50 Foolad Khozestan vs Al Ain
Ngoại Hạng Anh
10/04, 18h30 Man City vs Leeds Utd
10/04, 21h00 Liverpool vs Aston Villa
10/04, 23h30 Crystal Palace vs Chelsea
Hạng Nhất Anh
10/04, 18h30 Millwall vs Swansea City
10/04, 21h00 Bournemouth vs Coventry
10/04, 21h00 Wycombe vs Luton Town
10/04, 21h00 Barnsley vs Middlesbrough
10/04, 21h00 Birmingham vs Stoke City
10/04, 21h00 Bristol City vs Nottingham Forest
10/04, 21h00 Cardiff City vs Blackburn Rovers
10/04, 21h00 Derby County vs Norwich
10/04, 21h00 Huddersfield vs Rotherham Utd
10/04, 21h00 Preston North End vs Brentford
10/04, 21h00 QPR vs Sheffield Wed.
VĐQG Tây Ban Nha
10/04, 19h00 Getafe vs Cadiz
10/04, 21h15 Athletic Bilbao vs Alaves
10/04, 23h30 Eibar vs Levante
11/04, 02h00 Real Madrid vs Barcelona
Hạng 2 Tây Ban Nha
10/04, 19h00 SD Ponferradina vs Fuenlabrada
10/04, 21h00 Real Oviedo vs Las Palmas
10/04, 23h15 Rayo Vallecano vs Girona
VĐQG Italia
10/04, 20h00 Spezia vs Crotone
10/04, 23h00 Parma vs AC Milan
11/04, 01h45 Udinese vs Torino
Hạng 2 Italia
10/04, 19h00 Virtus Entella vs Salernitana
10/04, 19h00 Ascoli vs Monza
10/04, 19h00 Brescia vs Pescara
10/04, 19h00 Cremonese vs Pordenone
10/04, 19h00 Lecce vs SPAL 1907
10/04, 21h00 Frosinone vs Cittadella
VĐQG Đức
10/04, 20h30 Wer.Bremen vs Leipzig
10/04, 20h30 Ein.Frankfurt vs Wolfsburg
10/04, 20h30 Hertha Berlin vs M.gladbach
10/04, 20h30 Bayern Munich vs Union Berlin
10/04, 23h30 Stuttgart vs B.Dortmund
Hạng 2 Đức
10/04, 18h00 Holstein Kiel vs Jahn Regensburg
10/04, 18h00 Fort.Dusseldorf vs Karlsruher
10/04, 18h00 Erzgebirge Aue vs St. Pauli
10/04, 18h00 Paderborn 07 vs Bochum
VĐQG Pháp
10/04, 22h00 Strasbourg vs PSG
11/04, 02h00 Montpellier vs Marseille
Hạng 2 Pháp
10/04, 20h00 Paris FC vs Troyes
11/04, 01h00 Niort vs Auxerre
11/04, 01h00 Pau FC vs Clermont
11/04, 01h00 Chateauroux vs Dunkerque
11/04, 01h00 Grenoble vs Caen
11/04, 01h00 Le Havre vs Ajaccio
11/04, 01h00 Nancy vs Sochaux
11/04, 01h00 Valenciennes vs Chambly
VĐQG Scotland
10/04, 21h00 St. Johnstone vs Aberdeen
10/04, 21h00 Hamilton vs Dundee Utd
10/04, 21h00 Celtic vs Livingston
10/04, 21h00 Kilmarnock vs Ross County
10/04, 21h00 Motherwell vs St. Mirren
VĐQG Bồ Đào Nha
10/04, 21h00 Maritimo vs SC Farense
10/04, 21h30 Boavista vs Rio Ave
11/04, 00h00 Tondela vs Porto
11/04, 02h30 Pacos Ferreira vs Benfica
VĐQG Hà Lan
10/04, 23h45 Heracles Almelo vs Willem II
11/04, 01h00 Fortuna Sittard vs Emmen
11/04, 01h00 AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam
11/04, 02h00 Zwolle vs Twente
VĐQG Nga
10/04, 18h00 Khimki vs FK Tambov
10/04, 20h30 Ufa vs Akhmat Groznyi
10/04, 23h00 Rostov vs Rubin Kazan
VĐQG Ba Lan
10/04, 20h00 Pogon Szczecin vs Wisla Plock
10/04, 22h30 Warta Poznan vs Stal Mielec
11/04, 01h00 Slask Wroclaw vs Lechia GD
VĐQG Bỉ
10/04, 21h15 Cercle Brugge vs OH Leuven
10/04, 23h30 KV Mechelen vs Zulte-Waregem
11/04, 01h45 Gent vs Charleroi
VĐQG Hy Lạp
10/04, 19h00 Volos NFC vs Panetolikos
10/04, 21h15 Apollon Smirnis vs OFI Creta
10/04, 23h30 Atromitos vs Larissa
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
10/04, 17h30 Hatayspor vs Goztepe
10/04, 20h00 Rizespor vs Trabzonspor
10/04, 23h00 Galatasaray vs Fatih Karagumruk
VĐQG Thụy Sỹ
10/04, 23h15 Lugano vs Lausanne Sports
11/04, 01h30 Luzern vs Basel
VĐQG Thụy Điển
10/04, 20h00 Malmo vs Hammarby
10/04, 22h30 Orebro vs Goteborg
VĐQG Australia
10/04, 12h05 Newcastle Jets vs Melb. Victory
10/04, 14h00 Sydney FC vs Melbourne City
10/04, 16h10 Adelaide Utd vs WS Wanderers
Hoãn Sydney FC vs WS Wanderers
VĐQG Nhật Bản
10/04, 12h00 Sanf Hiroshima vs Shonan Bellmare
10/04, 13h00 Cerezo Osaka vs Avispa Fukuoka
VĐQG Hàn Quốc
10/04, 12h00 Gangwon vs Daegu
10/04, 14h30 FC Seoul vs Pohang Steelers
10/04, 17h00 Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju
Hạng Nhất QG
10/04, 15h30 Đăk Lăk vs ĐT Long An
10/04, 15h30 Phú Thọ vs Thừa Thiên Huế
10/04, 17h00 Cần Thơ vs Phố Hiến
VĐQG Argentina
11/04, 00h00 Godoy Cruz vs Arsenal Sarandi
11/04, 02h15 Estudiantes LP vs Aldosivi
11/04, 04h30 Defensa YJ vs Talleres Cordoba
11/04, 07h00 Racing Club vs Independiente