Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/4: Anh vs Ba Lan

01/04/2021 03:35
Đêm nay và rạng sáng ngày mai trên các sân cỏ  thế giới tiếp tục sôi động với các cặp đấu rất đáng chú ý.

Theo lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha hôm nay, tại Segunda, Espanyol sẽ tiếp tục hành trình trở lại La Liga của mình bằng việc tiếp đón Fuenlabrada trên sân nhà. Hiện tại Espanyol đang dẫn đầu bảng xếp hạng Segunga và là ứng cử viên số 1 cho ngôi vô địch.

Cũng ở vòng đấu này, Mallorca chắc chắn sẽ quyết tâm giành chiến thắng khi được chơi tại tổ ấm của mình trước Leganes. Bởi lẽ, 3 điểm sẽ giúp đội chủ nhà giữ vững vị trí nhì bảng và gây sức ép lên đối thủ đứng trên là Espanyol khi mà trước khi vòng đấu này diễn ra hai đội đang cùng được 61 điểm.

Ngoài ra, còn khá nhiều cặp đấu đáng chú ý được diễn ra đêm nay như: Las Palmas vs Lugo, Zaragoza vs Cartagena, Bonner SC vs M.gladbach II, Sportfreunde Lotte vs Rodinghausen…..

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/4

Hạng 2 Tây Ban Nha     

01/04, 22h00  Espanyol vs Fuenlabrada

02/04, 00h00  Mallorca vs Leganes

02/04, 02h00  Las Palmas vs Lugo

02/04, 02h30  Zaragoza vs Cartagena

     

Hạng 4 Đức - Miền Tây     

01/04, 22h00  Sportfreunde Lotte vs Rodinghausen

01/04, 22h00  Bonner SC vs M.gladbach II

     

Hạng 2 Israel      

02/04, 00h00  H. Petah Tikva vs Beitar TA Ramla

02/04, 00h00  Hapoel Acre vs Hapoel Raanana

02/04, 00h00  Hapoel R. Gan vs Ahi Nazareth

02/04, 00h00  Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Jerusalem

02/04, 00h00  Kafr Qasim vs HR Letzion

02/04, 00h00  Hapoel Iksal vs INR HaSharon

02/04, 00h00  Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Umm Al Fahm

02/04, 00h00  Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Afula

     

Hạng 2 Arập Xeut     

01/04, 21h05  Al Feiha vs Jeddah Club

01/04, 21h10  Hazm vs Al Jeel

01/04, 23h30  Sahel (KSA) vs Al Adalah

01/04, 23h55  Najran vs Al Nojoom

     

VĐQG Uzbekistan     

01/04, 17h00  Andijan vs Mash'al Mubarek

01/04, 17h00  Sogdiana Jizzakh vs Surkhon Termiz

     

Brazil Mineiro     

01/04, 21h00  Uberlandia/MG vs America/MG

02/04, 01h30  Pouso Alegre/MG vs URT/MG

02/04, 02h00  Patrocinense/MG vs Boa Esporte/MG

02/04, 02h00  Cruzeiro/MG vs Tombense FC/MG

02/04, 03h30  Caldense/MG vs Atl. Mineiro/MG

02/04, 03h30  Coimbra/MG vs Athletic Club/MG

     

Brazil Carioca     

02/04, 01h30  Resende/RJ vs Portuguesa/RJ

02/04, 04h00  Flamengo/RJ vs Bangu/RJ

     

VĐQG Bolivia     

02/04, 08h00  Real Tomayapo vs Real Potosi

     

VĐQG Colombia     

02/04, 04h00  Deportivo Pasto vs Atl. Bucaramanga

02/04, 06h00  Boyaca Chico vs Alianza Petrolera

02/04, 08h05  La Equidad vs Deportivo Cali

     

VĐQG Ecuador     

02/04, 05h30  Catolica Quito vs Macara

02/04, 08h00  Olmedo vs Emelec

     

Hạng 2 Mexico     

02/04, 10h00  Leones Negros UdeG vs Celaya