BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Lịch thi đấu La Liga đêm nay, tại trận đấu muộn nhất vòng 25, Real Madrid trên sân nhà sẽ đón tiếp các cầu thủ Sociedad. Đội chủ nhà đang có được phong độ tương đối ổn định và chỉ còn cách ngôi đầu của Atletico 3 điểm trước khi vòng đấu diễn ra. Trong khi Sociedad vừa phải chia tay đấu trường châu lục khi thất bại trước MU với tổng tỉ số 0-4 ở hai lượt đi-về.
Cũng trong đêm nay, có rất nhiều các trận đấu hấp dẫn diễn ra mà lịch thi đấu bóng đá hôm nay ghi nhận: Everton vs Southampton, Benfica vs Rio Ave, Moreirense vs Belenenses, Mirandes vs Malaga, Venezia vs Reggiana…..
Lịch thi đấu hôm nay ngày 1/3
Ngoại Hạng Anh
02/03, 03h00 Everton vs Southampton
VĐQG Tây Ban Nha
02/03, 03h00 Real Madrid vs Real Sociedad
Hạng 2 Tây Ban Nha
02/03, 01h00 Mirandes vs Malaga
Hạng 2 Italia
02/03, 03h00 Venezia vs Reggiana
Hạng 2 Đức
02/03, 02h30 St. Pauli vs Hamburger
VĐQG Bồ Đào Nha
02/03, 02h00 Benfica vs Rio Ave
02/03, 03h15 Moreirense vs Belenenses
Hạng 2 Bồ Đào Nha
02/03, 00h00 Academica Coim vs Varzim
Hạng 2 Hà Lan
02/03, 00h45 SBV Excelsior vs Ajax U21
02/03, 03h00 NAC Breda vs TOP Oss
VĐQG Ba Lan
02/03, 00h00 Wisla Plock vs Wisla Krakow
VĐQG Bosnia
01/03, 23h30 Zeljeznicar vs Sarajevo
VĐQG Bỉ
02/03, 02h45 OH Leuven vs Antwerpen
VĐQG Georgia
01/03, 22h00 Saburtalo vs Lokomotiv T
VĐQG Hy Lạp
02/03, 00h30 Volos NFC vs Olympiakos
VĐQG Israel
02/03, 01h15 Maccabi TA vs Ashdod
VĐQG Síp
01/03, 21h30 Pafos FC vs Karmiotissa Pol.
02/03, 00h00 Anorthosis vs Apollon Limassol
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
01/03, 17h30 Tuzlaspor vs Adanaspor
01/03, 20h00 Menemen Bld vs Boluspor
01/03, 23h00 Balikesirspor vs Osmanlispor
Cúp Thụy Điển
02/03, 01h00 GAIS vs Malmo
VĐQG Đan Mạch
02/03, 01h00 Sonderjyske vs Lyngby
VĐQG Hàn Quốc
01/03, 12h00 Ulsan Hyundai vs Gangwon
01/03, 14h30 Seongnam Ilhwa Ch. vs Jeju Utd
VĐQG Argentina
02/03, 05h15 Union Santa Fe vs Lanus
02/03, 07h30 Atletico Tucuman vs CA Huracan
02/03, 07h30 Rosario Central vs Godoy Cruz
VĐQG Colombia
02/03, 06h00 Pereira vs Once Caldas
02/03, 08h00 Millonarios vs Jag de Cordoba
VĐQG Ecuador
02/03, 07h00 Delfin SC vs Orense SC
VĐQG Paraguay
02/03, 04h30 Guairena FC vs Nacional
02/03, 06h45 Libertad vs River Plate (PAR)
VĐQG Uruguay
02/03, 03h00 Plaza Colonia vs CA Rentistas
VĐQG Ai Cập
01/03, 22h00 Ittihad Alexandria vs ENPPI Cairo
02/03, 00h30 Wadi Degla SC vs Zamalek SC